1. Trang chủ
  2. Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh Betbong999.com nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, Betbong999.com luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang Betbong999.com
Hôm nay
Ngày mai
30/01
31/01
01/02
02/02
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ligue 1
22:59
Troyes
?-?
Lens
03:00
Marseille
?-?
Monaco
Lịch bóng đá La Liga
20:00
Cadiz
?-?
Mallorca
22:15
Girona
?-?
Barcelona
00:30
Sevilla
?-?
Elche
03:00
Getafe
?-?
Betis
Lịch bóng đá Serie A
21:00
Empoli
?-?
Torino
00:00
Cremonese
?-?
Inter Milan
02:45
Atalanta
?-?
Sampdoria
Lịch bóng đá Bundesliga
21:30
Werder Bremen
?-?
VfL Wolfsburg
21:30
SC Freiburg
?-?
Augsburg
21:30
FSV Mainz 05
?-?
VfL Bochum
21:30
TSG Hoffenheim
?-?
Monchengladbach
21:30
Hertha Berlin
?-?
Union Berlin
00:30
Bayern Munchen
?-?
Eintracht Frankfurt
Lịch bóng đá Cúp FA
19:30
Walsall
?-?
Leicester City
19:30
Accrington Stanley
?-?
Leeds United
22:00
Luton Town
?-?
Grimsby Town
22:00
Ipswich Town
?-?
Burnley
22:00
Fulham
?-?
Sunderland A.F.C
22:00
Sheffield Wednesday
?-?
Fleetwood Town
22:00
Bristol City
?-?
West Brom
22:00
Blackburn Rovers
?-?
Birmingham City
22:00
Southampton
?-?
Blackpool
01:00
Preston North End
?-?
Tottenham Hotspur
03:00
Manchester United
?-?
Reading
Lịch bóng đá Úc
13:00
FC Macarthur
?-?
Western United FC
15:45
Central Coast Mariners
?-?
Western Sydney
11:00
Melbourne City
?-?
Adelaide United
Lịch bóng đá Thái Lan
18:00
Bangkok United FC
?-?
Lampang FC
18:30
Muang Thong United
?-?
Nakhon Ratchasima
19:00
Prachuap Khiri Khan
?-?
Port FC
19:30
Nong Bua Lamphu
?-?
Chiangrai United
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
14:00
Moreton Bay United
?-?
Gold Coast United
16:00
Hradec Kralove B
?-?
Chrudim
16:00
Gornik Polkowice
?-?
Chrobry Glogow
16:00
CSM Ramnicu Sarat
?-?
Gloria Buzau
16:00
SK Kladno
?-?
SK Zapy
16:00
Rochedale Rovers
?-?
Brisbane City
16:00
Hrvatski dragovoljac
?-?
Kustosija
16:30
Bohemians1905 B
?-?
FK Kolin
16:30
Slavia Kromeriz
?-?
Opava
16:30
Sandecja Nowy Sacz
?-?
Stal Rzeszow
16:30
Blansko
?-?
Slovan Rosice
16:30
SK Motorlet Praha
?-?
Most Mus
17:00
Polonia Bytom
?-?
Zaglebie Sosnowiec (Youth)
17:00
MSK Zilina
?-?
Trinec
17:00
Concordia Elblag
?-?
KP Starogard Gdanski
17:00
Vysocina jihlava
?-?
Viktoria Zizkov
17:00
SKF Sered
?-?
FK Povazska Bystrica
17:00
MFK Karvina
?-?
SK Prostejov
17:00
Ruch Chorzow
?-?
Hutnik Krakow
17:00
III.Keruleti TUE
?-?
ESMTK
17:00
Middelfart G og
?-?
Kolding FC
17:00
RCO Agde
?-?
FC Dabas
17:00
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
?-?
ACS Viitorul Simian
17:00
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
?-?
Unirea Dej
17:00
SV Ried
?-?
SK Vorwarts Steyr
17:00
Zug 94
?-?
Rotkreuz
17:00
Trencin
?-?
Raca Bratislava
17:15
MP MIKELI
?-?
PEPO Lappeenranta
17:30
Miedz Legnica II
?-?
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
17:30
AZS UJ Krakow (w)
?-?
Rekord Bielsko Biala (w)
18:00
SKA Khabarovsk
?-?
Krylya Sovetov
18:00
Elite 3000 Helsingor
?-?
Vanlose
18:00
St. Patricks Athletic
?-?
Bray Wanderers
18:00
Odra Opole
?-?
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
18:00
SC Gleisdorf
?-?
Usv Mettersdorf
18:00
HSK Zrinjski Mostar
?-?
Zlate Moravce
18:00
Pogon Siedlce
?-?
KS Legionovia Legionowo
18:00
Sparta Praha B
?-?
Dukla Prague
18:00
Shamrock Rovers
?-?
Treaty United
18:00
FC Inter
?-?
SalPa
18:00
IFK Goteborg
?-?
Halmstads
18:00
Uhersky Brod
?-?
MSK Puchov
18:15
JaPS
?-?
KTP Kotka
18:30
Astoria Walldorf
?-?
Stuttgarter Kickers
18:30
Fremad Amager
?-?
Slagelse BI
18:30
Gornik Leczna
?-?
Chojniczanka Chojnice
19:00
Rapid Vienna (Youth)
?-?
Budapest Honved II
19:00
TJ Start Brno
?-?
SC Znojmo
19:00
VSK Arhus
?-?
Odder IGF
19:00
MSK Zilina B
?-?
Podhale Nowy Targ
19:00
FK Buducnost Podgorica
?-?
Jezero Plav
19:00
Habitpharm Javor
?-?
Sevojno Uzice
19:00
Wattenscheid 09
?-?
Rot-Weiss Koblenz
19:00
AB Copenhagen
?-?
Nykobing FC
19:30
Schalke 04 (Youth)
?-?
Kickers Offenbach
19:30
KSZO Ostrowiec
?-?
Siarka Tarnobrzeg
19:30
FK Igman Konjic
?-?
FK Velez Mostar
19:30
Dukla Banska Bystrica
?-?
FK Kosice
20:00
Sparta Praha (w)
?-?
St. Polten (w)
20:00
Koln Am
?-?
TSV Aubstadt
20:00
Freiberg
?-?
Calcio Leinfelden-Echterdingen
20:00
Moss
?-?
Sprint-Jeloy
20:00
Chrobry Glogow II
?-?
KS Polonia Sroda Wlkp
20:00
Duren
?-?
Hennef 05
20:00
SV Lafnitz II
?-?
Andelsbuch
20:00
Raufoss
?-?
Skeid Oslo
20:00
SK Austria Klagenfurt
?-?
SK Treibach
20:00
FC Hanau 93
?-?
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Wiedenbruck
?-?
Hessen Kassel
20:00
Monchengladbach AM.
?-?
Rot-Weiss Oberhausen
20:00
Orn-Horten
?-?
Sandefjord
20:00
Radomlje
?-?
Rudes
20:00
Wiener Viktoria
?-?
Langenrohr
20:00
Bonner sc
?-?
Uerdingen KFC 05
20:00
SR Donaufeld Wien
?-?
SV Schwechat
20:00
Rot-Weiss Ahlen
?-?
BSV Rehden
20:00
TuS Koblenz
?-?
FSV Frankfurt
20:30
Wolfsberger AC
?-?
Seattle Sounders
20:30
SV Ried
?-?
St.Polten
20:30
Kriens
?-?
Langenthal
21:00
Deutschlandsberger SC
?-?
Grazer AK
21:00
Ringmahon Rangers
?-?
Treaty United
21:00
FC Salzburg
?-?
Slovan Bratislava
22:00
FK Zalgiris Vilnius
?-?
Hegelmann Litauen
22:00
HW Welders
?-?
Dergview FC
00:30
FK Riteriai
?-?
BFC Daugavpils
07:00
Inter Miami
?-?
St. Louis CITY SC
08:00
Racing de Cordoba
?-?
Club Sport Emelec
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
22:00
Hull City
?-?
Queens Park Rangers (QPR)
22:00
Middlesbrough
?-?
Watford
22:00
Coventry City
?-?
Huddersfield Town
Lịch bóng đá Hà Lan
22:30
PSV Eindhoven
?-?
Go Ahead Eagles
00:45
RKC Waalwijk
?-?
Emmen
02:00
NEC Nijmegen
?-?
Sparta Rotterdam
02:00
SC Heerenveen
?-?
Vitesse Arnhem
03:00
AZ Alkmaar
?-?
FC Utrecht
Lịch bóng đá Mexico
08:05
Tigres UANL
?-?
Atletico San Luis
10:05
FC Juarez
?-?
Chivas Guadalajara
10:05
Club America
?-?
Mazatlan FC
Lịch bóng đá Scotland
22:00
Hibernian
?-?
Aberdeen
22:00
Glasgow Rangers
?-?
Saint Johnstone
22:00
Saint Mirren
?-?
Motherwell
22:00
Ross County
?-?
Kilmarnock
Lịch bóng đá Thụy Sĩ
00:00
Lugano
?-?
Grasshopper
02:30
Basel
?-?
Luzern
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Sivasspor
?-?
Adana Demirspor
20:00
Hatayspor
?-?
Trabzonspor
20:00
Ankaragucu
?-?
Gazisehir Gaziantep
22:59
Giresunspor
?-?
Galatasaray
22:59
Antalyaspor
?-?
Umraniyespor
Lịch bóng đá Croatia
21:00
HNK Sibenik
?-?
Rijeka
23:10
Dinamo Zagreb
?-?
NK Lokomotiva Zagreb
Lịch bóng đá Bỉ
22:00
Westerlo
?-?
Mechelen
00:15
Oud Heverlee
?-?
Sint-Truidense
00:15
Kortrijk
?-?
Oostende
02:45
Charleroi
?-?
Saint Gilloise
Lịch bóng đá Chile
22:00
Coquimbo Unido
?-?
Palestino
04:00
Universidad de Chile
?-?
Union Espanola
06:30
Univ Catolica
?-?
Curico Unido
Lịch bóng đá Romania
19:30
UTA Arad
?-?
CS Mioveni
22:00
Petrolul Ploiesti
?-?
Chindia Targoviste
01:00
CS Universitatea Craiova
?-?
Hermannstadt
Lịch bóng đá Argentina
03:00
San Lorenzo
?-?
Arsenal de Sarandi
05:15
Talleres Cordoba
?-?
Independiente
05:15
Estudiantes La Plata
?-?
Club Atletico Tigre
07:30
Central Cordoba SDE
?-?
River Plate
Lịch bóng đá UAE
20:15
Al Bataeh
?-?
Ittihad Kalba
20:15
Dibba Al-Fujairah
?-?
Al-Jazira(UAE)
22:59
Al Wehda(UAE)
?-?
Al-Wasl
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
00:00
Aarau
?-?
Thun
Lịch bóng đá Ba Lan
21:00
Warta Poznan
?-?
Rakow Czestochowa
23:30
Widzew lodz
?-?
Pogon Szczecin
02:00
Slask Wroclaw
?-?
Zaglebie Lubin
Lịch bóng đá Hungary
20:30
Varda SE
?-?
Paksi SE Honlapja
22:59
Debrecin VSC
?-?
ZalaegerzsegTE
01:30
Ferencvarosi TC
?-?
Vasas
Lịch bóng đá Hy Lạp
00:30
Volos NFC
?-?
Panaitolikos Agrinio
01:00
Pas Giannina
?-?
Atromitos Athens
Lịch bóng đá Ấn Độ
15:30
Rajasthan Club
?-?
Trau FC
Lịch bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha
02:45
Sporting CP
?-?
FC Porto
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
20:00
Ternana
?-?
Modena
20:00
Cosenza Calcio 1914
?-?
Parma
20:00
Bari
?-?
Perugia
20:00
SudTirol
?-?
Reggina
20:00
Brescia
?-?
Como
20:00
Ascoli
?-?
Palermo
20:00
Venezia
?-?
Cittadella
22:15
Genoa
?-?
Pisa
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
22:15
Granada CF
?-?
Andorra CF
00:30
Eibar
?-?
Leganes
00:30
Real Oviedo
?-?
Villarreal B
03:00
Las Palmas
?-?
SD Huesca
Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp
21:00
Saint Etienne
?-?
Sochaux
01:00
Amiens
?-?
Le Havre
01:00
Nimes
?-?
Chamois Niortais
01:00
Caen
?-?
Stade Lavallois MFC
01:00
Quevilly
?-?
Paris FC
01:00
Grenoble
?-?
Bastia
01:00
Rodez Aveyron
?-?
Guingamp
01:00
Dijon
?-?
Bordeaux
01:00
Valenciennes
?-?
Metz
01:00
Pau FC
?-?
Annecy
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
19:00
Darmstadt
?-?
Jahn Regensburg
19:00
Heidenheimer
?-?
Hansa Rostock
19:00
Holstein Kiel
?-?
Greuther Furth
02:30
Hannover 96
?-?
Kaiserslautern
Lịch bóng đá Peru
01:00
Sport Huancayo
?-?
UTC Cajamarca
03:30
Alianza Lima
?-?
Deportivo Municipal
07:00
FBC Melgar
?-?
Deportivo Garcilaso
Lịch bóng đá Paraguay
04:30
Sportivo Trinidense
?-?
Tacuary
06:30
Guairena
?-?
FC Nacional Asuncion
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
22:00
Barrow
?-?
Northampton Town
22:00
Harrogate Town
?-?
Sutton United
22:00
Swindon Town
?-?
Gillingham
22:00
Hartlepool United
?-?
Colchester United
22:00
AFC Wimbledon
?-?
Stockport County
22:00
Tranmere Rovers
?-?
Leyton Orient
22:00
Crawley Town
?-?
Salford City
22:00
Mansfield Town
?-?
Doncaster Rovers
22:00
Rochdale
?-?
Carlisle United
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
20:00
SpVgg Bayreuth
?-?
Ingolstadt
20:00
SC Verl
?-?
Saarbrucken
20:00
Erzgebirge Aue
?-?
SC Freiburg (Youth)
20:00
MSV Duisburg
?-?
VfL Osnabruck
20:00
Hallescher FC
?-?
Zwickau
20:00
SV Meppen
?-?
Oldenburg
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
03:10
Envigado FC
?-?
La Equidad
05:20
Atletico Huila
?-?
Atletico Bucaramanga
Lịch bóng đá Hạng 2 Scotland
22:00
Raith Rovers
?-?
Inverness
22:00
Partick Thistle
?-?
Hamilton Academical
22:00
Dundee
?-?
Queen's Park
22:00
Greenock Morton
?-?
Arbroath
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
17:30
Tuzlaspor
?-?
Sakaryaspor
20:00
Altinordu
?-?
Boluspor
22:59
Pendikspor
?-?
Genclerbirligi
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
06:00
Mineros de Zacatecas
?-?
CD Alacranes de Durango
Lịch bóng đá Hạng 2 Hy Lạp
18:45
PAOK Saloniki B
?-?
Panserraikos
19:45
Iraklis Larisas
?-?
Panathinaikos B
Lịch bóng đá Syria
18:00
Al-Jaish Damascus
?-?
Al-Taleiah
Lịch bóng đá Hạng 2 Gambia
22:59
Kiang West FC
?-?
Young Africans Banjul
22:59
BST Galaxy
?-?
TMT FA
Lịch bóng đá Finland Ykkoscup
20:15
Jaro
?-?
SJK Akatemia
22:00
HIFK
?-?
Gnistan Helsinki
Lịch bóng đá Djibouti Premier League
21:00
Arta Solar FC
?-?
Garde Republicaine SIAF
22:59
Q5/Nourie Transit
?-?
AS du Port
Lịch bóng đá Hạng 2 Albania
19:00
Skenderbeu Korca
?-?
Lushnja KS
19:00
KS Dinamo Tirana
?-?
Luzi 2008
Lịch bóng đá Siêu Cúp Indonesia
15:00
Persita Tangerang
?-?
Persis Solo FC
16:00
Bhayangkara Solo FC
?-?
Dewa United FC
Lịch bóng đá hạng 5 Bắc Anh
22:00
Bradford Park Avenue
?-?
Chorley FC
22:00
Curzon Ashton FC
?-?
Farsley Celtic
22:00
Darlington
?-?
Spennymoor Town
22:00
Hereford United
?-?
Banbury United
22:00
AFC Fylde
?-?
Chester FC
22:00
Leamington
?-?
Kings Lynn
22:00
AFC Telford United
?-?
Southport FC
22:00
Peterborough Sports
?-?
Kidderminster Harriers
22:00
Alfreton Town
?-?
Kettering Town
22:00
Blyth Spartans
?-?
Buxton FC
22:00
Boston United
?-?
Scarborough
22:00
Brackley Town
?-?
Gloucester City
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
18:00
Inegolspor
?-?
Erzincanspor
18:00
Ankaraspor FK
?-?
Isparta 32 Spor
Lịch bóng đá Hạng Nhất Argentina
04:00
Union Villa Krause
?-?
San Martin Mendoza
Lịch bóng đá Hạng 2 Ghana
22:00
Kenpong Football Academy
?-?
Basake Holy Stars FC
Lịch bóng đá Ryman League
22:00
Haringey Borough
?-?
Hastings United
22:00
Hornchurch
?-?
Aveley
22:00
Horsham
?-?
Billericay Town
22:00
Kingstonian
?-?
Bishop's Stortford
22:00
Bowers Pitsea
?-?
Potters Bar Town
22:00
Margate
?-?
Wingate Finchley
22:00
Brightlingsea Regent
?-?
Folkestone
22:00
Canvey Island
?-?
Herne Bay
22:00
Corinthian Casuals
?-?
Bognor Regis Town
22:00
Cray Wanderers
?-?
lewes
22:00
Enfield Town
?-?
Carshalton Athletic FC
Lịch bóng đá Rwanda
20:00
Musanze FC
?-?
Rutsiro FC
20:00
Rwamagana City
?-?
AS Kigali
20:00
Kiyovu FC
?-?
APR FC
20:00
Mukura Victory Sports
?-?
Rayon Sports FC
20:00
Sunrise FC
?-?
Gasogi Utd
Lịch bóng đá Antigua Barbuda
05:00
Jennings Grenades
?-?
Liberta
Lịch bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
18:00
Catalca Spor
?-?
Celspor
18:00
Karsiyaka
?-?
Anadolu Selcukluspor
18:00
Kestel
?-?
Gumushanespor
18:00
Bulvarspor
?-?
Kusadasispor
Lịch bóng đá Ngoại hạng Botswana
21:00
Security Systems FC
?-?
Mogoditshane Fighters
Lịch bóng đá Ai Cập Scores Cup
19:00
Petrojet
?-?
El Sharkeyah
Lịch bóng đá Portugal Liga 3
22:00
CF Canelas 2010
?-?
Anadia
22:00
Amora FC
?-?
Oliveira Hospital
22:00
S. Joao Ver
?-?
Montalegre
22:00
Real Sport Clube
?-?
Sporting CP B
22:00
Vilaverdense
?-?
FC Felgueiras
22:59
Vitoria Setubal
?-?
Mokala Pancheners
02:00
Paredes
?-?
Fafe
Lịch bóng đá Hạng 1 Mineiro Brazil
20:30
Cruzeiro
?-?
Athletic Club MG
02:00
Caldense MG
?-?
Democrata
02:00
Democrata SL/MG
?-?
Pouso Alegre
02:00
Ipatinga
?-?
CA Patrocinense
Lịch bóng đá U19 Algeria
15:00
ES Ben Aknoun U19
?-?
ES Setif U19
15:00
ASM Oran U19
?-?
MC El Bayadh U19
15:00
MC Saida U19
?-?
ES Mostaganem U19
15:00
USM Alger U19
?-?
JS Kabylie U19
15:00
CR Temouchent U19
?-?
GC Mascara U19
15:00
Hamra Annaba U19
?-?
JSM Skikda U19
Lịch bóng đá Liên đoàn Burundi
20:00
Magara Young Boys
?-?
Bujumbura City
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
22:00
Torquay United
?-?
Maidstone United
22:00
Wealdstone FC
?-?
Gateshead
22:00
Aldershot Town
?-?
Oldham Athletic
22:00
Altrincham
?-?
Boreham Wood
22:00
York City
?-?
Maidenhead United
22:00
Barnet
?-?
Chesterfield
22:00
Dagenham Redbridge
?-?
Yeovil Town
22:00
Dorking
?-?
Solihull Moors
22:00
Notts County
?-?
Halifax Town
22:00
Scunthorpe United
?-?
Bromley
22:00
Southend United
?-?
Eastleigh
Lịch bóng đá Portugal Campeonato Nacional
22:00
Olhanense SC
?-?
FC Serpa
22:00
Pevidem SC
?-?
GD Braganca
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Paulista
04:30
Santos
?-?
Ferroviaria SP
06:00
Bragantino
?-?
Santo Andre
06:40
Botafogo SP
?-?
Guarani SP
Lịch bóng đá Netherlands U21 League (cup)
21:00
ADO Den Haag U21
?-?
NAC U21
Lịch bóng đá Japan Cup Women
13:00
NTV Beleza (w)
?-?
INAC Kobe (W)
Lịch bóng đá Giải trẻ Ả Rập Xê Út
20:05
Al Wehda (Youth)
?-?
Al-Taawon Youths
Lịch bóng đá The lowlands Scotland
22:00
East Kilbride
?-?
Celtic B
22:00
Civil Service Strollers FC
?-?
Boness Utd
Lịch bóng đá Vô địch Rio de Janeiro
01:30
Nova Iguacu
?-?
Bangu
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
21:00
Racing Club de France
?-?
Caen II
21:30
Haguenau
?-?
Saint Quentin
22:00
ASM Belfortaine
?-?
Epinal
22:59
Andrezieux
?-?
Romorantin
22:59
Stade Reims II
?-?
ES Wasquehal
00:00
Hyeres
?-?
Lyon Duchere
00:00
Metz B
?-?
Colmar
00:00
St Pryve St Hilaire
?-?
Voltigeurs Chateaubriant
00:00
Beauvais
?-?
Maccabi Paris
00:00
Granville
?-?
Rennes II
00:00
CHAMALIERES
?-?
Vierzon
00:00
Frejus St-Raphael
?-?
Olympique Ales
Lịch bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
01:30
Oudenaarde
?-?
Sporting West Harelbeke
02:00
Eendracht Aalst
?-?
RFC Wetteren
Lịch bóng đá Hạng B giải trẻ Y
16:45
Crotone U19
?-?
Monopoli Youth
17:00
Cosenza Calcio Youth
?-?
Benevento (Youth)
17:00
Reggina U19
?-?
Sha LAN U19
17:00
Spezia U20
?-?
Ternana u20
20:00
Genoa Youth
?-?
Parma U20
20:00
Padova U19
?-?
Venezia F.C. Youth
20:30
FeralpiSalo Youth
?-?
Brescia U20
20:30
AlbinoLeffe Youth
?-?
US Cremonese U20
20:30
Cittadella U20
?-?
Vicenza U20
20:30
Alessandria Youth
?-?
S.S.D. Monza 1912 Youth
20:30
Spal U19
?-?
Pordenone Youth
20:30
Como U20
?-?
Reggiana U20
20:30
Lazio U20
?-?
Ascoli Youth
20:30
Perugia Youth
?-?
Pisa U19
20:30
Imolese Calcio Youth
?-?
Virtus Entella U20
21:00
Pescara Youth
?-?
Viterbese Castrense Youth
Lịch bóng đá Ngoại hạng Malta
20:00
Birkirkara FC
?-?
Santa Lucia
20:00
Gzira United
?-?
Hibernians FC
22:15
Mosta FC
?-?
Pieta Hotspurs
22:15
Zebbug Rangers
?-?
Gudja United
Lịch bóng đá Siêu Cúp Kenya
17:00
Kariobangi Sharks
?-?
Bidco United
19:00
Posta Rangers
?-?
FC Talanta
19:00
Wazito FC
?-?
KCB SC
19:00
Kenya Police FC
?-?
Tusker
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
?-?
Nzoia United
19:00
Mathare United
?-?
Kakamega Homeboyz
19:15
Sofapaka FC
?-?
Vihiga Bullets
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
01:00
Unam Pumas (w)
?-?
Pachuca (w)
06:05
Leon (W)
?-?
Monterrey (w)
Lịch bóng đá Paulista C Brazil
01:00
Uniao Suzano AC SP
?-?
Marilia Ac
02:00
Audax Sao Paulo
?-?
Red Bull Brasil SP
02:00
Esporte Clube Sao Jose SP
?-?
EC Sao Bernardo/SP
04:00
Sertaozinho
?-?
Capie Warrero
06:00
Itapirense/SP
?-?
Barretos SP
Lịch bóng đá Mexico U20
22:00
Club America U20
?-?
Mazatlan U20
22:00
Tigres UANL U20
?-?
San Luis U20
22:59
FC Juarez U20
?-?
Chivas Guadalajara U20
Lịch bóng đá Hạng 1 Mato Grosso Brazil
20:30
Dom Bosco MT
?-?
Uniao Rondonopolis MT
04:00
Nova Mutum EC
?-?
Sport Sinop
Lịch bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
22:00
Institute FC
?-?
Ards FC
22:00
Warrenpoint Town
?-?
Newington
22:00
Ballinamallard United
?-?
Loughgall FC
22:00
Ballyclare Comrades
?-?
Knockbreda
22:00
Dundela
?-?
Annagh United
Lịch bóng đá Italy Serie B Women
20:30
AGSM Verona (w)
?-?
Ravenna (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Great Olympics
?-?
Karela United FC
22:00
Tamale City
?-?
Bibiani Gold Stars
22:00
Medeama SC
?-?
Accra Hearts of Oak
Lịch bóng đá U21 Ả Rập Thống Nhất
20:15
Baniyas SC U21
?-?
Khor Fakkan U21
20:15
Ajman Club U21
?-?
Al Ain U21
20:15
Shabab Dubai U21
?-?
Al-Sharjah U21
20:15
Al-Dhafra U21
?-?
Al-Nasr(KSA) U21
Lịch bóng đá Trẻ Israel
13:30
Maccabi Herzliya U19
?-?
Hakoach Macabi Ramat Gan U19
14:30
Maccabi Petach Tikva U19
?-?
Hapoel Hod Hasharon U19
15:30
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
?-?
Hapoel Akko U19
16:00
Beitar Nes Tubruk U19
?-?
Hapoel Herzliya U19
16:00
Bnei Sakhnin U19
?-?
Hapoel Hadera U19
16:15
Hapoel Ramat Gan U19
?-?
Beitar Jerusalem Oren U19
16:30
Maccabi Yaffo Kabilio U19
?-?
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
16:50
Hapoel Haifa U19
?-?
Maccabi Haifa U19
17:00
Maccabi Netanya U19
?-?
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
18:00
Hapoel Tel Aviv U19
?-?
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
19:00
Tzeirey Kafr Kana U19
?-?
Ironi Nesher U19
19:00
Hapoel Umm al-Fahm U19
?-?
Football Club Nave Yosef U19
19:30
Sectzya Nes Ziona U19
?-?
Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
20:00
Ashdod Rafi Elbaz U19
?-?
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
Lịch bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Akwa Starlets
?-?
Rivers United
22:00
Bendel Insurance
?-?
Remo Stars
22:00
Enyimba
?-?
Kwara United
Lịch bóng đá Kenya Super League
19:00
Vihiga United
?-?
Muranga Seal
19:00
Naivas FC
?-?
Migori Youth
Lịch bóng đá Hạng 2 Israel
18:00
Hapoel Bueine
?-?
Hapoel Raanana
18:00
Hapoel Kaukab
?-?
Hapoel Kafr Kanna
18:00
Hapoel Migdal HaEmek
?-?
Shimshon Bnei Tayibe
18:00
Ihud Bnei Shefaram
?-?
Hapoel Qalansawe
18:00
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
?-?
Hapoel Bnei Zalfa
18:00
Ironi Nesher
?-?
Moadon Sport Tira
18:00
Maccabi Tzur Shalom
?-?
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:00
Tzeirey Kafr Kana
?-?
Maccabi Tamra
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
04:00
CSD Municipal
?-?
Santa Lucia Cotzumalguapa
04:30
Coban Imperial
?-?
Antigua GFC
05:00
Deportivo Mixco
?-?
CD Achuapa
09:00
Xelaju MC
?-?
CD Puerto de Iztapa
Lịch bóng đá Hạng Nhất Síp
22:00
AEK Larnaca
?-?
APOEL Nicosia
00:00
Doxa Katokopias
?-?
Anorthosis Famagusta FC
Lịch bóng đá Morocco League Women
19:00
ASDCT (W)
?-?
WAC Casablanca (W)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
22:30
Etoile Filante Ouagadougou
?-?
ASEC Koudougou
00:45
AS Police Ouagadougou
?-?
Rahimo FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
02:00
Puerto Golfito
?-?
Municipal Garabito
03:00
San Jose Costa Rica
?-?
Municipal Turrialba
08:00
Municipal Liberia
?-?
AD Cofutpa
Lịch bóng đá Vô địch Alagoas Brazil
02:00
Murici
?-?
ASA AL
02:00
CRB XI
?-?
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Coruripe Al
?-?
Desportivo Alianca AL
Lịch bóng đá Vô địch Paraibano Brazil
02:00
Campinense
?-?
Serra Branca EC
Lịch bóng đá Trẻ Nam Mỹ
06:30
Ecuador U20
?-?
Uruguay U20
06:30
Venezuela U20
?-?
Chile U20
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
22:59
Fuenlabrada
?-?
Cultural Leonesa
22:59
SD Logrones
?-?
Real Murcia
01:00
Racing de Ferrol
?-?
AD Ceuta
01:00
Barcelona B
?-?
Real Sociedad B
01:00
CF Rayo Majadahonda
?-?
Unionistas de Salamanca
01:00
Eldense
?-?
Osasuna B
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
18:30
Sevilla C
?-?
Atletico Espeleno
21:45
Valle de Egues
?-?
CD Ardoi Draw
22:00
Atzeneta UE
?-?
Castellon B
22:00
PE Sant Jordi
?-?
Andratks
22:00
CD Torrijos
?-?
CD Azuqueca
22:00
Numancia B
?-?
CyDL Jupiter Leones
22:00
CD Lealtad
?-?
UD Llanera
22:00
CD Cortes
?-?
CD Beti Onak
22:00
Ponferradina B
?-?
Real Avila CF
22:00
UD Ibarra
?-?
CD La Cuadra
22:00
CD Binissalem
?-?
Inter Manacor
22:00
Pamplona
?-?
UCD Burlades
22:00
CD Guarnizo
?-?
SD Revilla
22:15
SD Torina
?-?
UC Cartes
22:15
RSD Alcala Henares
?-?
Ursaria
22:30
CD Touring
?-?
CD Vitoria(SPA)
22:30
CD Manacor
?-?
Constancia
22:30
UD Poblense
?-?
Portmany
22:30
CD Cantolagua
?-?
CD Oberena
22:30
Unami CP
?-?
CD Mirandes B
22:30
Manchego Ciudad
?-?
CD Tarancon
22:30
CD La Almunia
?-?
CD Robres
22:30
Atletico Tordesillas
?-?
CA Bembibre
22:30
Atletico Astorga
?-?
Almazan
22:30
Gandia
?-?
Patacona
22:30
U.M. Escobedo
?-?
Club Deportivo Tropezon
22:30
CD Illescas
?-?
Tomelloso
22:30
Samanod
?-?
CD Cayon
22:30
Ceuta B
?-?
Bollullos CF
22:30
Anaitasuna
?-?
Leioa
22:30
Aurrera de Vitoria
?-?
SD San Ignacio
22:59
Cultural de Durango
?-?
Pasaia KE
22:59
CF Trival Valderas
?-?
CU Collado Villalba
22:59
UD Torre del Mar
?-?
Motril
22:59
CD Huetor Vega
?-?
CD Huracan Melilla
22:59
Lagunak
?-?
CD Huarte
22:59
Santanyi
?-?
CF Platges De Calvia
22:59
Rapido de Bouzas
?-?
Racing Villalbes
23:30
UD Collerense
?-?
CE Mercadal
23:30
CD Santa Ursula
?-?
Panaderia Pulido
23:45
SD Deusto
?-?
CD Basconia
00:00
CD Padura
?-?
Portugalete
00:15
Urduliz FT
?-?
Aurrera Ondarroa
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
17:00
Fomget Genclik (w)
?-?
Konak BEL. (w)
18:00
Fenerbahce SK (W)
?-?
Kirecburnu (w)
Lịch bóng đá Úc Nữ
13:30
WS Wanderers (w)
?-?
Newcastle Jets (w)
12:00
Brisbane Roar (w)
?-?
Wellington Phoenix (W)
Lịch bóng đá Liberia First Division
22:59
Invicible Eleven
?-?
Nimba United
Lịch bóng đá Wales FAW nam
21:00
Carmarthen
?-?
Cwmbran Celtic
21:00
Chirk AAA
?-?
Colwyn Bay
21:00
Llanidloes Town
?-?
Holywell
21:00
Llantwit Major
?-?
Pontardawe Town
21:30
Llanelli
?-?
Barry Town United
21:30
Guilsfield
?-?
Conwy Utd
21:30
Penrhyncoch
?-?
Holyhead
21:30
Porthmadog
?-?
Ruthin Town FC
Lịch bóng đá Châu Phi
22:59
Madagascar
?-?
Mozambique
02:00
Niger
?-?
Ghana
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
22:00
SD Beasain
?-?
CD Izarra
22:00
Alcorcon B
?-?
CD Diocesano
22:30
Brea
?-?
SD Gernika
22:30
UD Mutilve
?-?
AD San Juan
22:30
Burgos Promesas
?-?
Compostela
22:45
Polvorin
?-?
CD Cristo Atletico
22:59
Rio Sports
?-?
UD Logrones B
23:30
Ourense CF
?-?
Marino luanco
00:00
Valencia CF Mestalla
?-?
Terrassa
00:30
Sestao
?-?
Utebo FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Síp
19:30
Dignis Yepsonas
?-?
PAEEK
19:30
Ermis Aradippou
?-?
Olympiada Lympion
19:30
Xylotympou
?-?
Alki Oroklini
19:30
Agia Napa
?-?
Anagennisi FC Deryneia
19:30
Othellos Athienou
?-?
MEAP Nisou
19:30
Peyia 2014
?-?
Omonia 29is Maiou
19:30
PO Ahironas-Onisilos
?-?
Omonia Aradippou
Lịch bóng đá Honduras
08:00
CD Olimpia
?-?
Marathon
08:30
CD Victoria
?-?
CD Motagua
Lịch bóng đá U17 Vô địch Châu Đại Dương
14:00
New Caledonia U17
?-?
New Zealand U17
Lịch bóng đá Paulista B Brazil
21:00
Oeste
?-?
Comercial-SP
01:00
Rio Claro
?-?
Lemense SP
02:00
Ponte Preta
?-?
Taubate
03:00
XV de Piracicaba
?-?
Juventus SP
04:00
Linense(BRA)
?-?
AA Portuguesa Santista
05:30
Gremio Novorizontin
?-?
Sao Caetano
Lịch bóng đá PakistanYajia
07:00
Nacional(AM)
?-?
Rio Negro AM
Lịch bóng đá U19 Hy Lạp
17:00
PAS Giannina U19
?-?
Atromitos U19
17:00
Asteras Tripolis U19
?-?
Panathinaikos U19
17:00
Volos Nps U19
?-?
Panaitolikos U19
17:00
PAS Lamia U19
?-?
Ionikos U19
19:00
OF Ierapetras U19
?-?
Kalamata U19
Lịch bóng đá Mùa đông Estonia
14:15
Harju JK Laagri
?-?
Tallinna FC Levadia B
16:05
Parnu JK Vaprus
?-?
Tallinna JK Legion
17:00
Parnu JK
?-?
Tartu JK Maag Tammeka B
18:00
FC Kuressaare
?-?
Trans Narva
19:15
Viljandi Tulevik
?-?
JK Tallinna Kalev II
20:30
FC Kuressaare II
?-?
Tartu Kalev
21:30
JK Welco Elekter
?-?
Tallinna FC Ararat TTU
22:30
Flora Tallinn II
?-?
FC Nomme United
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Phần Lan
19:45
SJK Seinajoen
?-?
KuPs
20:00
AC Oulu
?-?
Ilves Tampere
21:00
Lahti
?-?
Honka Espoo
22:45
Vaasa VPS
?-?
FC Haka
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho
02:30
Internacional RS
?-?
Sao Luiz(RS)
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Andorra
02:30
FS La Massana
?-?
FC Santa Coloma B
Lịch bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
20:30
Mamelodi Sundowns
?-?
Sekhukhune United
22:30
Moroka Swallows
?-?
Supersport United
01:00
Marumo Gallants FC
?-?
Orlando Pirates
Lịch bóng đá Hạng 2 Ai Cập
22:00
Al Masry
?-?
Pharco
Lịch bóng đá Hạng nhất Lebanese
19:15
AL egtmaaey trablos
?-?
AL- ahley saida
19:15
Al-Mabarrah
?-?
Nahda Barelias
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
18:00
Newroz SC(IRQ)
?-?
Al Shorta
Lịch bóng đá SE Brazil
01:15
Frei Paulistano
?-?
AD Atletica Gloriense
02:00
Falcon FC
?-?
Dorense SE
Lịch bóng đá Bắc Anh
22:00
Morpeth Town
?-?
Radcliffe Borough
22:00
Stafford Rangers
?-?
Marske United
22:00
Stalybridge Celtic
?-?
Gainsborough Trinity
22:00
Warrington Rylands
?-?
Liversedge
22:00
Atherton Collieries
?-?
South Shields
22:00
Whitby Town
?-?
Nantwich Town
22:00
Belper Town
?-?
Bamber Bridge
22:00
FC United of Manchester
?-?
Warrington Town AFC
22:00
Guiseley
?-?
Hyde F.C.
22:00
Lancaster City
?-?
Matlock Town
22:00
Marine
?-?
Ashton United
Lịch bóng đá Vô địch U19 Đức
19:00
Bayern Munchen U19
?-?
Ingolstadt U19
Lịch bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út
19:20
Al Sahel
?-?
Al-Jabalain
19:45
Al Qaisoma
?-?
Al Ahli Jeddah
19:55
Al-Akhdoud
?-?
Al-Qadasiya
19:55
Al-Orubah
?-?
Al-Shoalah
Lịch bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
16:00
Kasimpasa U19
?-?
Besiktas JK U19
16:00
Fenerbahce U19
?-?
Buyuksehir BLD.Spor U19
16:00
Antalyaspor U19
?-?
Sivasspor U19
16:00
Umraniyespor U19
?-?
Trabzonspor U19
16:00
Altay Spor KulubuU19
?-?
Kocaelispor U19
16:00
Hatayspor U19
?-?
Alanyaspor U19
16:00
Konyaspor U19
?-?
Boluspor U19
16:00
Eskisehirspor U19
?-?
Erokspor U19
16:00
Keciorengucu U19
?-?
Samsunspor U19
16:00
Adana Demirspor U19
?-?
Ankaragucu U19
16:00
Manisa Belediyespor U19
?-?
Tuzlaspor U19
16:00
Kayserispor U19
?-?
Istanbulspor U19
16:00
Afjet Afyonspor U19
?-?
Pendikspor U19
16:00
Bursaspor U19
?-?
Yeni Malatyaspor U19
16:00
Genclerbirligi U19
?-?
Adanaspor U19
17:00
Galatasaray U19
?-?
Fatih Karagumruk U19
19:00
Gazisehir Gaziantep FK U19
?-?
Goztepe U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
00:00
C.S.D. Comunicaciones B
?-?
Chimaltenango FC
02:00
Puerto San Jose
?-?
Suchitepequez
02:00
Deportivo Sanarate FC
?-?
Deportivo Barberena FC
09:00
Marquense
?-?
Santa Catarina Clube
Lịch bóng đá Giải trẻ Nam Phi
15:00
Royal AM Reserves
?-?
Moroka Swallows Reserves
17:00
Orlando Pirates Reserves
?-?
Richards Bay FC Reserves
Lịch bóng đá Nữ Reykjavik Iceland
22:00
KR Reykjavik (w)
?-?
IR Reykjavik (w)
Lịch bóng đá Gibraltar
22:00
St Joseph's FC
?-?
Europa FC
00:30
Lions Gibraltar
?-?
Mons Calpe SC
Lịch bóng đá Cúp Sant20
11:30
Lakshadweep
?-?
Chandigarh Football Academy
Lịch bóng đá Ngoại hạng Lebanon
19:15
Shabab Al Ghazieh
?-?
Al Bourj
21:00
Al-Nejmeh
?-?
Shabab Sahel
Lịch bóng đá Ngoại hạng Hồng Kông
14:00
Southern District
?-?
Biu Chun Rangers
17:00
Tai Chung FC
?-?
Kitchee
Lịch bóng đá C1 Italia
20:30
Sassari Torres
?-?
Recanatese
20:30
Carrarese
?-?
Alessandria
20:30
ACD Virtus Entella
?-?
Gubbio
20:30
US Fiorenzuola
?-?
Imolese
20:30
San Donato Tavarnelle
?-?
A.C. Reggiana 1919
20:30
Robur Siena S.S.D.
?-?
Olbia
23:30
Ancona
?-?
Vis Pesaro
23:30
Fermana
?-?
Montevarchi
23:30
Pontedera
?-?
Cesena
23:30
Rimini
?-?
Lucchese
Lịch bóng đá Vô địch Pernambucano Brazil
05:00
Sport Club do Recife
?-?
Reet
06:00
Salgueiros AC
?-?
Central SC
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
19:00
Germania Halberstadt
?-?
Lichtenberg 47
19:00
Energie Cottbus
?-?
VSG Altglienicke
19:30
ETSV Weiche Flensburg
?-?
Hannover 96 Am
20:00
Bocholt FC
?-?
Fortuna Koln
Lịch bóng đá Hạng 2 Bỉ
22:00
Excelsior Virton
?-?
Anderlecht II
02:00
KVSK Lommel
?-?
FCV Dender EH
Lịch bóng đá Hạng 2 Guatemala
04:45
CD Barcena
?-?
Deportivo Palencia FC
Lịch bóng đá Nữ Bỉ
19:30
KAA Gent Ladies (w)
?-?
Standard Liege (w)
22:15
Club Brugge (w)
?-?
Eendracht Aalst (w)
01:00
KV Mechelen (w)
?-?
Racing Genk (w)
Lịch bóng đá Hạng 3 Anh
19:30
Charlton Athletic
?-?
Bolton Wanderers
22:00
Burton Albion
?-?
Oxford United
22:00
Lincoln City
?-?
Cambridge United
22:00
Milton Keynes Dons
?-?
Exeter City
22:00
Shrewsbury Town
?-?
Forest Green Rovers
22:00
Cheltenham Town
?-?
Port Vale
22:00
Peterborough United
?-?
Portsmouth
22:00
Morecambe
?-?
Bristol Rovers
Lịch bóng đá Hạng 4 Ý
20:30
Vibonese
?-?
Catania
21:00
Atletico Uri
?-?
COS Sarrabus Ogliastra
Lịch bóng đá Hạng 1 Nữ Bỉ
20:30
KVK Tienen (w)
?-?
RAEC Mons (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất EL Salvador
06:30
Santa Tecla
?-?
Aguila
08:00
A.D. Isidro Metapan
?-?
CD Chalatenango
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
22:00
Belenenses U19
?-?
Academica Coimbra U19
22:00
Maritimo U19
?-?
Vitoria FC Setubal U19
22:00
GD Estoril-Praia U19
?-?
Vilafranquense U19
22:00
SC Uniao Torreense U19
?-?
Alverca U19
22:00
Sporting Lisbon U19
?-?
Benfica U19
22:00
Amarante U19
?-?
Vilaverdense FC Sub-19
22:00
Pacos Ferreira U19
?-?
Tondela U19
22:00
Sousense U19
?-?
SC Espinho U19
22:00
FC Porto U19
?-?
Vizela U19
22:00
Leixoes U19
?-?
Luxita U19
22:00
Braga U19
?-?
Gondomar U19
22:00
Nogueirense U19
?-?
Valadares Gaia FC U19
22:00
FC Famalicao U19
?-?
Boavista U19
22:00
Trofense U19
?-?
Merelinense U19
22:00
SC Lamego U19
?-?
FC Penafiel U19
22:00
AC Marinhense U19
?-?
Clube Condeixa U19
22:00
Uniao Leiria U19
?-?
CD Mafra U19
22:00
Rio Ave U19
?-?
Gil Vicente U19
22:00
Feirense U19
?-?
Padroense U19
22:00
Varzim U19
?-?
Marinhas FC U19
22:00
Anadia U19
?-?
Vitoria SC Guimaraes U19
22:00
LimianosU19
?-?
SC Mirandela U19
22:00
Casa Pia AC U19
?-?
Nacional U19
Lịch bóng đá San Marino
21:00
Tre Penne
?-?
Cailungo
21:00
SP Cosmos
?-?
San Giovanni
21:00
S.S Pennarossa
?-?
Murata
21:00
SP Domagnano
?-?
AC Juvenes
Lịch bóng đá Hạng 3 Mexico
01:00
CS Atletico Tulancingo
?-?
Faraones Texcoco
04:00
Deportiva Venados II
?-?
Progreso Yucatan
05:00
Real San Cosme
?-?
Correcaminos III
05:00
Bombarderos de Tecamac FC
?-?
Centro de Formacion Chaco Gimenez
07:00
Estudiantes de Queretaro
?-?
CD Inter Queretaro II
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Catarinense Division 1
02:30
Avai FC
?-?
Figueirense
05:00
Concordia AC
?-?
Chapecoense SC
Lịch bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
18:00
San Felix CF U19
?-?
Recreativo Huelva U19
18:00
CD Maspalomas U19
?-?
CD Las Longueras U19
18:45
Danok Bat U19
?-?
Osasuna U19
19:00
Ibarra U19
?-?
AD Huracan U19
19:00
San Roque Balompie U19
?-?
Real Betis U19
19:00
CF Juventud Laguna U19
?-?
SD San Jose U19
22:00
CD Diocesano U19
?-?
Alcobendas CF U19
22:00
Badazous U19
?-?
Rayo Vallecano U19
22:15
Huesca U19
?-?
Sabadell U19
22:30
FC Cartagena U19
?-?
Albacete U19
22:59
Espanyol U19
?-?
Girona U19
22:59
Seneca CF U19
?-?
Calavera CF U19
23:30
CD Roces U19
?-?
Gimnastica de Torrelavega U19
23:30
UD Alzira U19
?-?
Hercules U19
00:30
CF Badalona U19
?-?
CF Damm U19
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
21:00
FC Viktoria Plzen
?-?
Hradec Kralove
21:00
Synot Slovacko
?-?
Dynamo Ceske Budejovice
21:00
Bohemians 1905
?-?
Teplice
00:00
Sigma Olomouc
?-?
Sparta Praha
Lịch bóng đá Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ
13:00
NTV Beleza (w)
?-?
INAC (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Thái Lan
15:30
Banbueng FC
?-?
Pluakdaeng United
15:30
Saraburi FC
?-?
Chainat United
15:30
Lopburi City FC
?-?
Assumption Thonburi
15:30
Khonkaen FC
?-?
Ubon Krua Napat FC
15:30
Yasothon FC
?-?
Surin Khongcheemool
16:00
Muangnont Bankunmae FC
?-?
Royal Thai Air Force FC
17:00
Chanthaburi Province
?-?
Marines Eureka FC
17:00
Chanthaburi FC
?-?
Marine Corps FC
18:00
Navy FC
?-?
Pattaya Discovery United FC
Lịch bóng đá Mexico Liga TDP
22:59
Correcaminos II
?-?
CD Inter Queretaro
00:00
Universidad Guadalajara II
?-?
Los Cabos United
03:00
Yalmakan FC
?-?
Leviatan FC
04:00
Pioneros de Cancun
?-?
Mazorqueros FC
04:00
Escorpiones FC
?-?
Pachuca II
04:00
Originales Aguacateros de Uruapan
?-?
Reboceros de La Piedad
05:00
Ciervos FC
?-?
Club Canoneros Marina
05:00
Tritones Vallarta MFC
?-?
Mineros de Fresnillo
05:00
Cafetaleros de Tapachula
?-?
Sporting Canamy
06:00
Mexicali FC
?-?
Cimarrones de Sonora FC II
06:00
Alebrijes de Oaxaca II
?-?
Huracanes Izcalli FC
07:00
Lobos ULM
?-?
Atletico Saltillo
Lịch bóng đá Panama
04:00
Plaza Amador
?-?
Alianza FC (PAN)
06:15
Herrera FC
?-?
CD Universitario
08:30
Tauro FC
?-?
Costa Del Este
Lịch bóng đá Giải hạng nhất Malta
20:00
Qrendi
?-?
Mqabba FC
20:00
Lija Athletic
?-?
Marsa
22:30
Vittoriosa Stars
?-?
Swieqi United
22:30
Zejtun Corinthians
?-?
Sliema Wanderers FC
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
19:00
Syria U20
?-?
China U20
07:30
Mỹ
?-?
Colombia
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
19:00
VfB Auerbach
?-?
SG Union Sandersdorf
19:00
Einheit Rudolstadt
?-?
Grimma
19:00
Hallen
?-?
VfB 1921 Krieschow
19:00
RSV Eintracht
?-?
SV Tasmania Berlin
19:00
Tus Dassendorf
?-?
FC Suderelbe
19:00
FC Oberlausitz
?-?
SC Freital
19:00
VFC Plauen
?-?
SV Blau-Weiss Zorbau
19:00
SC Staaken
?-?
FSV Optik Rathenow
20:00
SG Dynamo Schwerin
?-?
FC Blaus Weiss 90 Berlin
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
01:30
Francs Borains
?-?
Olympic Charleroi
02:00
KSK Heist
?-?
RFC de Liege
02:00
Hoogstraten VV
?-?
Rupel Boom
02:00
Patro Eisden
?-?
Tienen
02:00
LaLouviere
?-?
Thes Sport
Lịch bóng đá CGD Brazil
02:00
Atletico Clube Goianiense
?-?
Aparecidense GO
02:00
Goiania
?-?
Goianesia GO
02:00
Gremio Anapolis
?-?
Uniao Inhumas
Lịch bóng đá ENG SD1
22:00
Bideford AFC
?-?
Slimbridge AFC
Lịch bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ
18:00
Villarreal (w)
?-?
CD Alaves (w)
20:00
Real Betis (w)
?-?
Madrid CFF (w)
22:00
Levante UD (w)
?-?
Alhama CF (w)
00:15
Real Madrid (w)
?-?
Athletic Club Bibao (w)
Lịch bóng đá Scotland
21:00
Deveronvale
?-?
Brora Rangers
22:00
Nairn County
?-?
Lossiemouth
Lịch bóng đá Palestine
22:59
Shabab Alsamu
?-?
Markz Balata
Lịch bóng đá England Southern League Central Division
22:00
Ilkeston Town
?-?
Coalville
22:00
Kings Langley
?-?
Barwell
22:00
Leiston FC
?-?
St Ives Town
22:00
Mickleover Sports
?-?
Rushall Olympic
22:00
Nuneaton Borough
?-?
Stourbridge
22:00
Redditch United
?-?
Bromsgrove Sporting FC
22:00
Rushden Diamonds
?-?
Stratford Town
22:00
Royston Town
?-?
Needham Market
22:00
Basford Utd
?-?
Tamworth
22:00
Hednesford Town
?-?
Alvechurch
22:00
Hitchin Town
?-?
Bedford Town
Lịch bóng đá Bắc Anh Hạng nhất
22:00
Workington
?-?
Newcastle Town FC
22:00
Kidsgrove Athletic
?-?
Skelmersdale United
22:00
Loughborough Dynamo
?-?
Sporting Khalsa
Lịch bóng đá VĐQG Zambia
20:00
Nkana FC
?-?
Green Buffaloes
20:00
Nchanga Rangers
?-?
Chambishi FC
20:00
Nkwazi
?-?
Kansanshi Dynamos
20:00
Red Arrows
?-?
Kabwe Warriors
20:00
Prison Leopards FC
?-?
Buildcon FC
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
03:00
Berazategui
?-?
Leandro N Alem
03:00
Uhl Que Sa
?-?
General Lamadrid
03:00
Liniers
?-?
Excursionistas
Lịch bóng đá Ấn Độ Super League
19:00
Bengaluru
?-?
Chennai Titans
21:00
ATK Mohun Bagan
?-?
Odisha FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Israel
20:00
Maccabi Haifa
?-?
Maccabi Bnei Raina
22:30
Ashdod MS
?-?
Hapoel Kiryat Shmona
22:59
Maccabi Netanya
?-?
Sectzya Nes Ziona
00:30
Beitar Jerusalem
?-?
Hapoel Hadera
01:00
Hapoel Tel Aviv
?-?
Maccabi Tel Aviv
Lịch bóng đá Italy Campionato Primavera 4
18:30
Taranto U19
?-?
Siena U19
20:30
Triestina U19
?-?
Rimini U19
20:30
Lecco U19
?-?
Olbia U19
20:30
Modena U19
?-?
SudTirol U19
20:30
Palermo U19
?-?
Juve Stabia U19
20:30
CartanU19
?-?
Virtus Francavilla U19
20:30
Renate U19
?-?
Pro Sesto U19
Lịch bóng đá Siêu cúp Brazil
02:30
Palmeiras
?-?
Flamengo
Lịch bóng đá CaP Brazil
01:30
Rio Branco PR
?-?
Cascavel PR
02:00
Independente Sao Joseense PR
?-?
Atletico Paranaense
04:30
Cianorte PR
?-?
Foz do Iguacu PR
Lịch bóng đá Hạng 1 Cearense Brazil
02:00
Ceara
?-?
Maracana CE
02:00
Pacajus
?-?
Iguatu CE
06:00
Caucaia CE
?-?
Ferroviario CE
Lịch bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:30
Black Leopards
?-?
Pretoria Univ
20:30
JDR Stars
?-?
MM Platinum FC
20:30
Polokwane City FC
?-?
Magesi
Lịch bóng đá Hạng 2 nữ TBN
19:00
Atletico Madrid B (w)
?-?
Torrelodones (w)
19:45
CD Femarguin (w)
?-?
Fundacion CD Tenerife (W)
01:30
Almeria (w)
?-?
Real Union de Tenerife (W)
Lịch bóng đá Nữ Italia
20:30
AC Milan (w)
?-?
Inter Milan (w)
20:30
Fiorentina (w)
?-?
Pomigliano (w)
Lịch bóng đá England Southern Premier League
22:00
Gosport Borough
?-?
Hayes Yeading United
22:00
Hendon
?-?
Harrow Borough
22:00
Merthyr Town
?-?
Salisbury FC
22:00
Metropolitan Police
?-?
Hanwell Town
22:00
North Leigh
?-?
Hartley Wintney
22:00
Plymouth Parkway
?-?
Poole Town
22:00
Weston Super Mare
?-?
Truro City
22:00
Beaconsfield SYCOB
?-?
Chesham United
22:00
Yate Town
?-?
Tiverton Town
22:00
Bracknell Town
?-?
Winchester City
22:00
Dorchester Town
?-?
Swindon Supermarine
Lịch bóng đá Hạng nhất Thái Lan
17:30
JL Chiangmai United FC
?-?
Raj Pracha FC
18:00
Krabi FC
?-?
Uthai Thani Forest
18:00
Kasetsart FC
?-?
Trat FC
18:30
Nakhon Si United FC
?-?
Ranong FC
19:00
Customs Department FC
?-?
Samut Prakan City
Lịch bóng đá Cúp Reykjavik
21:00
Fylkir
?-?
Vikingur Reykjavik
21:00
KR Reykjavik
?-?
IR Reykjavik
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bahraini
20:30
Al-Riffa
?-?
Al Khaldiya
22:00
Al Hidd
?-?
Al-Budaiya
23:30
Al-Muharraq
?-?
Sitra
Lịch bóng đá Welsh
22:00
Pen-y-Bont FC
?-?
Newtown AFC
Lịch bóng đá Nữ Rwanda
19:00
Rambura (w)
?-?
Freedom (w)
19:00
IPM WFC (W)
?-?
ES Mutunda (w)
19:00
Kamonyi FC (w)
?-?
Youvia WFC (W)
Lịch bóng đá Nicaragua
04:00
HYH Export Sebaco FC
?-?
Walter Ferretti
08:00
Diriangen
?-?
UNAN Managua
08:00
Real Esteli
?-?
Deportivo Ocotal
Lịch bóng đá cúp Kuwait Emir
20:30
Al Fahaheel SC
?-?
Al-Qadsia SC
00:00
Kazma
?-?
Burgan SC
Lịch bóng đá Nữ Liberia
20:30
World Girls FC (W)
?-?
Hippo FC (W)
21:00
DC Shooters FC (W)
?-?
Soccer Ambassadors FC (W)
Lịch bóng đá Nữ Cameroon
20:00
Ngadeu FFA (W)
?-?
FC Ebolowa (w)
21:00
Caiman Douala (w)
?-?
Lekie Filles FC (W)
21:30
Eding Sport (w)
?-?
Authentic de Douala (W)
Lịch bóng đá Bangladesh
16:00
Fortis Limited
?-?
Bangladesh Police Club
16:00
Bashundhara Kings
?-?
Sheikh Russel KC
Lịch bóng đá Marốc
22:00
FAR Forces Armee Royales
?-?
MCO Mouloudia Oujda
22:00
Maghrib Association Tetouan
?-?
Maghreb Fez
00:15
Olympique de Safi
?-?
Raja Casablanca Atlhletic
02:30
Club Salmi
?-?
IRT Itihad de Tanger
Lịch bóng đá Brazil Brasiliense DF Division 1
01:00
SE Santa Maria
?-?
Paranoa EC
Lịch bóng đá Hạng 3 Scotland
22:00
Stirling Albion
?-?
Stranraer
22:00
Annan Athletic
?-?
East Fife
22:00
Dumbarton
?-?
Bonnyrigg Rose
22:00
Stenhousemuir
?-?
Elgin City
22:00
Albion Rovers
?-?
Forfar Athletic
Lịch bóng đá Hạng nhất UAE
20:10
Dubba Al-Husun
?-?
Al-Rams
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
18:00
Rayo Vallecano (w)
?-?
RCD Espanyol (w)
18:00
Osasuna (w)
?-?
Deportivo La Coruna W
18:30
Athletic Bilbao B (w)
?-?
Eibar (w)
21:00
Atletico Madrid C (w)
?-?
Madrid CFF III (W)
22:00
Victoria CF Coruna (W)
?-?
UD Mos (W)
22:59
CD Juan Grande (w)
?-?
Fundacion Albacete (w)
23:30
Fundacion CD Tenerife B (W)
?-?
CD Achaman Santa Lucia (w)
00:00
CD Julio Suarez (w)
?-?
UD Geneto Del Teide (w)
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Baiano Division
02:00
EC Jacuipense
?-?
Itabuna BA
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
04:00
CD Centenario
?-?
Champions FC Academy
06:00
San Martin FC
?-?
Alianza FC Panama Reserves
06:00
Mario Mendez FC
?-?
Union Cocle
06:00
CA Independiente de la Chorrera Reserves
?-?
SD Panama Oeste
Lịch bóng đá Wales Challenge Cup
19:45
Connahs Quay Nomads FC
?-?
Bala Town F.C.
Lịch bóng đá Costa Rica
08:15
Santos De Guapiles
?-?
Deportivo Saprissa
09:00
Herediano
?-?
AD Guanacasteca
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Piauiense
01:45
River PI
?-?
Fluminense PI
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
20:30
Excelsior Maassluis
?-?
FC Lisse
20:30
Noordwijk
?-?
Koninklijke HFC
20:30
OFC Oostzaan
?-?
Rijnsburgse Boys
20:30
Scheveningen
?-?
Katwijk
21:00
Volendam (Youth)
?-?
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
21:00
AFC
?-?
TEC
21:00
Quick Boys
?-?
HHC Hardenberg
21:00
Spakenburg
?-?
Kozakken Boys
00:00
De Treffers
?-?
IJsselmeervogels
Lịch bóng đá Hạng Tư Hà Lan
20:30
ACV Assen
?-?
Harkemase Boys
00:00
VV Sint Bavo
?-?
UNA
Lịch bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
22:00
Cheshunt
?-?
Slough Town
22:00
Dulwich Hamlet
?-?
Eastbourne Borough
22:00
Ebbsfleet United
?-?
Concord Rangers
22:00
Havant Waterlooville
?-?
Hampton Richmond Borough
22:00
Hemel Hempstead Town
?-?
Dover Athletic
22:00
Hungerford Town
?-?
Chippenham Town
22:00
Oxford City
?-?
Weymouth
22:00
Taunton Town
?-?
St Albans City
22:00
Bath City
?-?
Farnborough Town
22:00
Tonbridge Angels
?-?
Braintree Town
22:00
Chelmsford City
?-?
Welling United
22:00
Worthing
?-?
Dartford
Lịch bóng đá Capixaba Brazil
01:00
Vilavelhense
?-?
Rio Branco-ES
Lịch bóng đá CP Brazil
01:00
CE Forca e Luz RN
?-?
Santa Cruz RN
02:00
Globo
?-?
Potyguar-CN RN
Lịch bóng đá Cameroon Elite two
20:00
Tonnerre Yaounde
?-?
Foncha Street Bamenda
21:00
nternational Sporting De Douala
?-?
Rangers FC of Bafut
21:00
Aigle Royal du Moungo
?-?
Unisport Bafang
22:59
Dynamo de Douala
?-?
Stade FC de Bertoua
Lịch bóng đá Challenge DE French Feminin
20:30
Bordeaux (w)
?-?
FC Metz (w)
20:30
Dijon w
?-?
Paris Saint Germain (w)
22:00
Fleury 91 (w)
?-?
Le Havre (w)
22:00
Lyon (w)
?-?
Montpellier (w)
Lịch bóng đá Bắc Ireland
22:00
Dungannon Swifts
?-?
Coleraine
22:00
Portadown
?-?
Linfield FC
22:00
Carrick Rangers
?-?
Glenavon Lurgan
22:00
Cliftonville
?-?
Ballymena United
Lịch bóng đá Hạng nhất Scotland
22:00
Peterhead
?-?
Queen of South
22:00
Clyde
?-?
Dunfermline Athletic
22:00
Edinburgh City
?-?
Falkirk
22:00
Montrose
?-?
Kelty Hearts
22:00
Airdrie United
?-?
Alloa Athletic
Lịch bóng đá Trẻ Argentina
19:00
Argentinos Jrs Reserves
?-?
Rosario Central Reserves
19:00
Lanus Reserves
?-?
Colon Reserves
19:00
Gimnasia LP Reserves
?-?
Velez Sarsfield Reserves
19:00
Belgrano Reserves
?-?
Racing Club Reserves

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang Betbong999.com

Betbong999.com là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà Betbong999.com đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.