1. Trang chủ
  2. Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh Betbong999.com nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, Betbong999.com luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Quý khách hãy đăng ký để nhận Khuyến Mãi bên dưới của nhà cái Fi88

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang Betbong999.com
Tất cả HOT LIVE Giải đấu Quốc gia
00:00- 23/05
Lokomotiv G. Oryahovitsa
-
Sevlievo
22:00- 23/05
Naft Maysan
-
Al Shorta
22:00- 23/05
Newroz
-
Al Quwa Al Jawiya
22:00- 23/05
Naft
-
Karbala
22:00- 23/05
Al Zawra'a
-
Al Minaa Basra
01:00- 23/05
Internacional SC U20
-
Barra SC U20
Đổi ngày
Santos U20
-
Grêmio U20
2H - 77'
Atlético Mineiro U20
2 - 0
Atlético GO U20
01:00- 23/05
Real Brasília U20
-
CFZ Brasilia U20
01:00- 23/05
Planaltina U20
-
Botafogo DF U20
01:30- 23/05
Ceilandense U20
-
Paranoa U20
05:30- 23/05
Gama U20
-
Ceilândia U20
1H - 6'
Sportivo Luqueno
0 - 0
Olimpia
07:00- 23/05
Cerro Porteno
-
Club Guarani
06:00- 23/05
Aurora
-
Bolívar
07:30- 23/05
Blooming
-
Jorge Wilstermann
02:00- 23/05
Ouanaminthe
-
América des Cayes
04:00- 23/05
Real du Cap
-
Cavaly
03:00- 23/05
Black Rock
-
Vermont Green
03:30- 23/05
Athens United
-
Birmingham Legion II
03:30- 23/05
Charlotte Independence 2
-
Wake
06:00- 23/05
Inter Gainesville
-
Brooke House
06:00- 23/05
Nona
-
Florida Elite
06:00- 23/05
East Atlanta
-
Dothan United
06:00- 23/05
Real Central New Jersey
-
Lehigh Valley United
06:00- 23/05
Blackwatch Rush
-
Western Mass Pioneers
06:00- 23/05
Boston Bolts
-
AC Connecticut
06:00- 23/05
Seacoast United Phantoms
-
Boston City
06:00- 23/05
Tobacco Road
-
SC United Bantams
06:00- 23/05
Virginia Beach United
-
Patuxent
06:00- 23/05
Hudson Valley Hammers
-
Staten Island Athletic
06:00- 23/05
Lansing City
-
South Bend Lions
06:00- 23/05
Ann Arbor
-
Kalamazoo FC
06:00- 23/05
Kings Hammer
-
Fort Wayne
06:30- 23/05
Manhattan
-
Ironbound
06:30- 23/05
Midwest United
-
Oakland County
07:00- 23/05
Mississippi Brilla
-
Hattiesburg
07:00- 23/05
Westchester Flames
-
New Jersey Copa
07:00- 23/05
Minneapolis City
-
St. Croix
07:00- 23/05
Rochester
-
Bavarian
07:00- 23/05
Chicago Dutch Lions
-
Peoria
07:00- 23/05
Miami AC
-
Swan City
2H - 72'
Gualaceo SC
2 - 2
UT Cotopaxi
07:00- 23/05
Leones del Norte
-
Vargas Torres
HT - 45'
Mushuc Runa SC
2 - 1
Universidad Catolica
07:00- 23/05
Barcelona SC
-
LDU de Quito
05:00- 23/05
San Cristóbal
-
Moca
05:00- 23/05
Fluminense
-
Sampaio Correa
05:00- 23/05
Vitoria
-
Botafogo
05:00- 23/05
Atletico Goianiense
-
Brusque
Đổi ngày
Gremio
-
Operario-PR
Đổi ngày
Atletico Paranaense
-
Ypiranga-RS
06:00- 23/05
Corinthians
-
America-RN
06:00- 23/05
Sport Recife
-
Atletico-MG
07:30- 23/05
Amazonas
-
Flamengo
Đổi ngày
Juventude
-
Internacional
05:45- 23/05
Sport Brasil ES
-
Real Noroeste
06:00- 23/05
Rio Branco ES
-
Vilavelhense
06:00- 23/05
Maryland Bobcats
-
Georgia Lions
06:00- 23/05
Indy Eleven
-
Detroit City
06:30- 23/05
Tampa Bay Rowdies
-
FC Dallas
09:30- 23/05
Seattle Sounders
-
Phoenix Rising
06:00- 23/05
Paysandu
-
Vila Nova
06:15- 23/05
Bucaramanga
-
Millonarios
08:30- 23/05
Deportivo Pereira
-
Junior
06:30- 23/05
Atletico Torque
-
Defensor Sporting
06:30- 23/05
Montreal Impact
-
Forge
07:00- 23/05
Houston Dynamo FC II
-
St. Louis City II
07:00- 23/05
Auckland City
-
Magenta
11:00- 23/05
Pirae
-
Rewa
07:10- 23/05
Atletico Tucuman
-
Gimnasia L.P.
09:00- 23/05
CDS Tampico Madero
-
Los Cabos United
09:00- 23/05
LD Alajuelense
-
Deportivo Saprissa
16:00- 23/05
Paradou AC U21
-
US Souf U21
21:00- 23/05
Khenchela U21
-
JS Saoura U21
23:00- 23/05
ES Sétif U21
-
NC Magra U21
23:00- 23/05
USM Alger U21
-
ASO Chlef U21
23:00- 23/05
JS Kabylie U21
-
MC Alger U21
23:00- 23/05
CR Belouizdad U21
-
El Bayadh U21
23:00- 23/05
US Biskra U21
-
CS Constantine U21
23:00- 23/05
MC Oran U21
-
Ben Aknoun U21
17:00- 23/05
Daga United
-
Tensung
18:00- 23/05
Kyran
-
Okzhetpes
18:00- 23/05
Altay
-
Aktobe Jas
19:00- 23/05
Ulytau
-
Sport Academy Kairat
19:00- 23/05
Wolkite Ketema
-
Dire Dawa Kenema
22:00- 23/05
Ethiopian Medhin
-
Adama Kenema
19:00- 23/05
Gardabani
-
Gonio
19:30- 23/05
Merani Tbilisi
-
Bakhmaro
19:30- 23/05
Varketili
-
Borjomi
19:30- 23/05
Meshakhte
-
Lokomotivi Tbilisi II
19:30- 23/05
Matchakhela
-
Betlemi
19:30- 23/05
Merani Martvili
-
Zestafoni
23:00- 23/05
Irao
-
Guria
19:15- 23/05
Arda Kardzhali
-
Slavia Sofia
21:45- 23/05
CSKA 1948
-
Botev Plovdiv
19:30- 23/05
Aral
-
Mash'al
20:00- 23/05
Olimpik-Mobiuz
-
Dostlik
20:00- 23/05
Samtredia
-
Dila
22:00- 23/05
Saburtalo
-
Kolkheti Poti
23:00- 23/05
Dinamo Tbilisi
-
Dinamo Batumi
20:00- 23/05
Panathinaikos II
-
Olympiakos Piraeus II
20:00- 23/05
Egaleo
-
Panachaiki FC
21:00- 23/05
Makedonikos Neapolis
-
Niki Volos
20:00- 23/05
Tadamon Sour
-
Shabab Al Sahel
20:00- 23/05
Shabab Al Ghazieh
-
Tripoli SC
20:00- 23/05
Al Ahli Nabatiya
-
Al Hikma
20:00- 23/05
Highlanders
-
Manica Diamonds
20:00- 23/05
Dynamos
-
Arenel Movers
20:50- 23/05
Sesvete
-
HNK Cibalia
21:00- 23/05
Victoria Bardar
-
Saxan
21:30- 23/05
CA Bizertin
-
EGS Gafsa
21:30- 23/05
ES Metlaoui
-
Olympique Béja
22:00- 23/05
Loznica
-
Borac Cacak
22:00- 23/05
Nõmme United
-
Trans Narva
22:00- 23/05
Auda
-
FS Jelgava
22:00- 23/05
Ukraine U17
-
Czech Republic U17
22:00- 23/05
Denmark U17
-
Croatia U17
22:30- 23/05
KuPS Akatemia
-
OLS
22:30- 23/05
JIPPO
-
PK-35
22:30- 23/05
MP
-
FF Jaro
22:30- 23/05
KäPa
-
SJK Akatemia
22:30- 23/05
Nafta
-
Radomlje
23:00- 23/05
Etoile Filante
-
USFA
23:00- 23/05
Sporting Cascades
-
ASFB
23:00- 23/05
SONABEL
-
ASEC-K
23:00- 23/05
ASFA-Yennenga
-
Majestic
23:00- 23/05
Vitesse
-
Rahimo
23:00- 23/05
Zamalek SC
-
Future FC
23:00- 23/05
Borac Banja Luka
-
Zrinjski
23:30- 23/05
TSC Backa Topola
-
Napredak
23:45- 23/05
NEC Nijmegen
-
GO Ahead Eagles
01:30- 24/05
Ternana
-
Bari
01:30- 24/05
Vfl Bochum
-
Fortuna Dusseldorf
01:45- 24/05
Cagliari
-
Fiorentina
17:00- 24/05
Da Nang
-
Dong Thap
18:00- 24/05
Phu Dong
-
Bóng đá Huế
00:00- 24/05
Kaiserslautern II
-
Bitburg
00:00- 24/05
Bövinghausen
-
Schermbeck
00:30- 24/05
Preußen Münster II
-
Westfalia Rhynern
00:00- 24/05
Lyn
-
Sandnes ULF
00:00- 24/05
Vaprus
-
Tammeka
00:00- 24/05
Orebro SK
-
Utsikten
00:00- 24/05
IK brage
-
Degerfors IF
00:00- 24/05
Varbergs BoIS FC
-
Oddevold
00:00- 24/05
Norrby IF
-
Trollhättan
00:15- 24/05
CSKA Sofia
-
Cherno More Varna
00:30- 24/05
Cyprus U17
-
Serbia U17
00:30- 24/05
Austria U17
-
Wales U17
22:00- 24/05
Italy U17
-
Slovakia U17
22:00- 24/05
Sweden U17
-
Poland U17
00:45- 24/05
Besiktas
-
Trabzonspor
01:00- 24/05
Al-Ettifaq
-
Al Shabab
01:00- 24/05
Al-Raed
-
Al-Ahli Jeddah
01:00- 24/05
Al-Ittihad FC
-
Damac
01:00- 24/05
Abha
-
Al Khaleej Saihat
01:00- 24/05
Al Akhdoud
-
Al Wehda Club
01:00- 24/05
Al-Fayha
-
Al Taawon
01:00- 24/05
Al-Fateh
-
Al-Hazm
01:00- 24/05
Al Riyadh
-
Al-Nassr
01:00- 24/05
Al-Hilal Saudi FC
-
Al Taee
01:00- 24/05
Fjolnir
-
Throttur Reykjavik
01:00- 24/05
Gimnasia La Plata Res.
-
Racing Club Res.
01:00- 24/05
Deportivo Riestra Res.
-
Atlético Tucumán Res.
01:00- 24/05
Instituto Res.
-
Argentinos Juniors Res.
01:00- 24/05
Platense Res.
-
Godoy Cruz Res.
03:00- 24/05
Unión Santa Fe Res.
-
Lanús Res.
05:00- 24/05
Central Córdoba SdE Res.
-
Defensa y Justicia Res.
01:00- 24/05
Cercle Brugge II
-
Sporting Hasselt
01:00- 24/05
Merelbeke
-
Lyra-Lierse Berlaar
01:15- 24/05
San Marcos
-
Deportivo Llacuabamba
03:30- 24/05
Carlos Stein
-
Alianza Universidad
01:30- 24/05
Pastoreo
-
Guairena FC
06:30- 24/05
Deportivo Santani
-
Club Sp. San Lorenzo
01:45- 24/05
Waterford
-
Drogheda United
02:00- 24/05
San Antonio Bulo Bulo
-
Royal Pari
05:00- 24/05
Always Ready
-
Nacional Potosí
07:00- 24/05
The Strongest
-
Guabirá
02:00- 24/05
Utrecht
-
Sparta Rotterdam
02:00- 24/05
Raith Rovers
-
Ross County
02:15- 24/05
Völsungur
-
KF
02:15- 24/05
Thróttur Vogar
-
KFG
Đổi ngày
Internacional U20
-
Botafogo U20
05:00- 24/05
Criciuma
-
Bahia
05:00- 24/05
Botafogo SP
-
Palmeiras
05:30- 24/05
Cuiaba
-
Goias
07:30- 24/05
Sao Paulo
-
Águia de Marabá
07:30- 24/05
Ceara
-
CRB
06:00- 24/05
Toronto II
-
Carolina Core
06:15- 24/05
Deportes Tolima
-
La Equidad
08:30- 24/05
Santa Fe
-
Once Caldas
06:30- 24/05
Sportivo Trinidense
-
General Caballero
Đang cập nhật
Dinamo Brest Res.
-
Torpedo Zhodino Res.
Đang cập nhật
Dnepr Mogilev Res.
-
Gomel Res.
Đang cập nhật
Vitebsk Res.
-
Naftan Res.
Đang cập nhật
Isloch Res.
-
Minsk Res.
Đang cập nhật
Shakhtyor Res.
-
Smorgon Res.
Đang cập nhật
Slavia Res.
-
Dinamo Minsk Res.
Đang cập nhật
Arsenal Res.
-
BATE Res.
Đang cập nhật
Slutsk Res.
-
Neman Grodno Res.
07:00- 24/05
Manta FC
-
Chacaritas
Đổi ngày
CRB
-
Sport Recife
07:30- 24/05
Brazos Valley
-
Hill Country Lobos
08:00- 24/05
Flatirons Rush
-
Ogden City
08:30- 24/05
Colorado ISA
-
Utah United
09:00- 24/05
Academica
-
SF Glens
09:00- 24/05
Angel City W
-
San Diego Wave W
09:00- 24/05
Cruz Azul
-
Club America
14:00- 24/05
Boeun Sangmu
-
Gyeongju
17:00- 24/05
Incheon Red Angels
-
Suwon FMC
17:00- 24/05
Hwacheon KSPO
-
Seoul
17:00- 24/05
Changnyeong
-
Gumi Sportstoto
15:00- 24/05
Kryvbas 2020 U19
-
Minaj U19
16:00- 24/05
Obolon' Kyiv U19
-
Oleksandria U19
16:00- 24/05
LNZ Cherkasy U19
-
Vorskla U19
17:00- 24/05
Chornomorets U19
-
Dnipro-1 U19
17:00- 24/05
Zorya Luhansk U19
-
Kolos Kovalivka U19
17:00- 24/05
Rukh Vynnyky U19
-
Dynamo Kyiv U19
17:00- 24/05
Zhytomyr U19
-
Shakhtar Donetsk U19
20:25- 24/05
Metalist 1925 U19
-
Veres Rivne U19
15:00- 24/05
Hubei Chufeng Heli
-
Shandong Taishan II
16:00- 24/05
Viktoriya Mykolaivka
-
Nyva Buzova
17:00- 24/05
Inhulets
-
Karpaty
17:00- 24/05
Livyi Bereh
-
Epitsentr Dunayivtsi
17:00- 24/05
Yarud Mariupol'
-
Ahrobiznes Volochysk
16:00- 24/05
Casuarina
-
Darwin Olympic
18:00- 24/05
Port Darwin
-
Darwin Hearts
16:30- 24/05
Sydney II
-
NWS Spirit
17:00- 24/05
Cracovia U19
-
Sandecja Nowy Sącz U19
17:00- 24/05
South Adelaide Panthers
-
Adelaide City
17:00- 24/05
Broadmeadow Magic
-
Lake Macquarie
17:00- 24/05
Ulsan Citizen
-
Gimhae City
17:00- 24/05
Bangladesh Police
-
Fortis
17:00- 24/05
Rahmatgonj MFS
-
Bashundhara Kings
17:15- 24/05
Riverside
-
Launceston City
17:15- 24/05
Glenorchy Knights II
-
Hobart City
17:15- 24/05
Clarence Zebras II
-
Hobart Utd.
17:30- 24/05
Werribee City
-
Sunshine Georgies
17:30- 24/05
Bentleigh Greens
-
Bulleen Lions
17:30- 24/05
Redlands United
-
Rochedale Rovers
17:30- 24/05
Céleste
-
Etoile de Kivu
19:00- 24/05
Rangers
-
Renaissance
21:30- 24/05
Kuya Sport
-
Motema Pembe
18:00- 24/05
Zhetisay
-
Kaisar II
19:00- 24/05
Yassy Turkistan
-
Arys
18:15- 24/05
Bavarians
-
Tuv Azarganuud
18:45- 24/05
Balestier Khalsa
-
Tampines Rovers
19:00- 24/05
Mekelakeya
-
Shashemene Kenema
22:00- 24/05
Bahardar
-
Welayta Dicha
19:00- 24/05
Rostov
-
Spartak Moskva
20:00- 24/05
Zvezda Perm W
-
Lokomotiv Moskva W
22:00- 24/05
Krasnodar W
-
Rubin Kazan
22:15- 24/05
Dinamo Moskva
-
CSKA Moskva W
19:15- 24/05
Terengganu
-
Kelantan United
20:00- 24/05
Kedah
-
Perak
19:30- 24/05
LNZ Cherkasy
-
Vorskla Poltava
19:30- 24/05
Chitipa United
-
CIVO United
20:00- 24/05
BKMA
-
Van
22:00- 24/05
FC Urartu
-
Ararat
20:00- 24/05
Gareji
-
Shturmi
20:00- 24/05
Aragvi Dusheti
-
WIT Georgia
20:00- 24/05
Kolkheti Khobi
-
Rustavi
22:00- 24/05
Spaeri
-
Dinamo Tbilisi II
23:00- 24/05
Lokomotivi Tbilisi
-
Sioni
20:00- 24/05
BATE II
-
Lida
21:00- 24/05
Molodechno-DYuSSh 4
-
ABFF U17
22:00- 24/05
Lokomotiv Gomel
-
Dinamo Minsk II
20:00- 24/05
Eskhata
-
Khatlon
20:00- 24/05
Buxoro
-
Kokand-1912
20:00- 24/05
Hapoel Ramat Gan
-
Sektzia Nes Tziona
20:00- 24/05
Ihud Bnei Shfaram
-
Hapoel Rishon LeZion
20:00- 24/05
Hapoel Kfar Saba
-
Kafr Qasim
20:00- 24/05
Hapoel Afula
-
Hapoel Acre
20:00- 24/05
Maccabi Kabilio Jaffa
-
Hapoel Nazareth Illit
20:00- 24/05
Maccabi Herzliya
-
Ironi Tiberias
20:00- 24/05
Hapoel Ramat HaSharon
-
Ironi Kiryat Shmona
20:00- 24/05
Hapoel Umm al-Fahm
-
Bnei Yehuda
20:00- 24/05
BB Bodrumspor
-
Yeni Çorumspor
20:50- 24/05
Vukovar
-
Zrinski Jurjevac
21:00- 24/05
Luzino
-
Pogoń Nowe Skalmierzyce
21:00- 24/05
Metalourg
-
Navbahor
21:30- 24/05
Olympic
-
Andijan
21:00- 24/05
Saburtalo II
-
Gori
21:15- 24/05
Hatta SC
-
Al-Jazira
21:15- 24/05
Ajman
-
Sharjah FC
21:30- 24/05
Kabuscorp
-
CD Lunda-Sul
21:30- 24/05
BFC Daugavpils
-
Riga
22:30- 24/05
FK Liepaja
-
Valmiera / BSS
22:00- 24/05
Raków Częstochowa II
-
Pawłowice Śląskie
22:30- 24/05
Carina Gubin
-
Warta Gorzów
22:00- 24/05
Karpaty Krosno
-
KSZO 1929