1. Trang chủ
  2. Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh Betbong999.com nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, Betbong999.com luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Cá cược Fi88 - Nhà cái hàng đầu châu Á 

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang Betbong999.com
Hôm nay
Ngày mai
03/10
04/10
05/10
06/10
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh
21:00
Crystal Palace
?-?
Chelsea
21:00
Fulham
?-?
Newcastle United
21:00
Bournemouth AFC
?-?
Brentford
21:00
Southampton
?-?
Everton
21:00
Liverpool
?-?
Brighton Hove Albion
23:30
West Ham United
?-?
Wolves
Lịch bóng đá Ligue 1
22:00
Strasbourg
?-?
Rennes
02:00
PSG
?-?
Nice
Lịch bóng đá La Liga
21:15
Getafe
?-?
Valladolid
23:30
Sevilla
?-?
Atletico Madrid
02:00
Mallorca
?-?
Barcelona
Lịch bóng đá Serie A
22:59
Inter Milan
?-?
AS Roma
01:45
Empoli
?-?
AC Milan
Lịch bóng đá Bundesliga
20:30
Eintracht Frankfurt
?-?
Union Berlin
20:30
SC Freiburg
?-?
FSV Mainz 05
20:30
FC Koln
?-?
Borussia Dortmund
20:30
VfL Wolfsburg
?-?
VfB Stuttgart
23:30
Werder Bremen
?-?
Monchengladbach
Lịch bóng đá Hàn Quốc
12:00
Jeju United
?-?
Gangwon FC
Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
00:38
New England Revolution
?-?
Atlanta United
02:50
Colorado Rapids
?-?
FC Dallas
04:30
Charlotte FC
?-?
Philadelphia Union
06:30
Columbus Crew
?-?
New York Red Bulls
06:30
Montreal Impact
?-?
DC United
06:30
FC Cincinnati
?-?
Chicago Fire
09:00
Vancouver Whitecaps
?-?
Austin FC
09:00
San Jose Earthquakes
?-?
Minnesota United FC
09:30
LA Galaxy
?-?
Real Salt Lake
Lịch bóng đá Cúp FA
21:00
Cheshunt
?-?
Kidderminster Harriers
21:00
Hornchurch
?-?
Braintree Town
21:00
St Ives Town
?-?
Chasetown
21:00
Hampton Richmond Borough
?-?
Paulton Rovers
21:00
Alvechurch
?-?
Nuneaton Borough
21:00
Chester FC
?-?
Hanley Town
21:00
Hyde F.C.
?-?
Darlington
21:00
Stocksbridge Park Steels
?-?
Ashington
21:00
Chorley FC
?-?
Blyth Spartans
21:00
Kings Lynn
?-?
Kettering Town
21:00
Swindon Supermarine
?-?
Farnborough Town
21:00
Bamber Bridge
?-?
Buxton FC
21:00
Coalville
?-?
Sudbury
21:00
Metropolitan Police
?-?
Chippenham Town
21:00
Banbury United
?-?
Berkhamsted Town
21:00
Basford Utd
?-?
Boston United
21:00
Taunton Town
?-?
Walton Hersham
21:00
Three Bridges
?-?
Hereford United
21:00
Dulwich Hamlet
?-?
Folkestone
21:00
Oxford City
?-?
Plymouth Parkway
21:00
Bath City
?-?
Sevenoaks Town
21:00
Gainsborough Trinity
?-?
Worksop Town
21:00
Peterborough Sports
?-?
Hemel Hempstead Town
21:00
Weymouth
?-?
Welling United
21:00
Beckenham Town
?-?
Binfield
21:00
Gloucester City
?-?
Merthyr Town
21:00
Romford
?-?
Chelmsford City
21:00
Worthing
?-?
Eastbourne Borough
21:00
Billericay Town
?-?
Biggleswade Town
21:00
Hanwell Town
?-?
Ebbsfleet United
21:00
Scarborough
?-?
Curzon Ashton FC
21:00
Yate Town
?-?
Bracknell Town
21:00
Carshalton Athletic FC
?-?
Havant Waterlooville
21:00
Hendon
?-?
Herne Bay
21:00
South Shields
?-?
Marske United
21:00
Clitheroe
?-?
Bury AFC
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
21:00
AO Kavala
?-?
Apollon Paralimniou
03:30
Grenada
?-?
St. Vincent Grenadines
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
21:00
Rotherham United
?-?
Wigan Athletic
21:00
Coventry City
?-?
Middlesbrough
21:00
Reading
?-?
Huddersfield Town
21:00
Sunderland A.F.C
?-?
Preston North End
21:00
Sheffield United
?-?
Birmingham City
21:00
Cardiff City
?-?
Burnley
21:00
West Brom
?-?
Swansea City
21:00
Blackpool
?-?
Norwich City
21:00
Bristol City
?-?
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Blackburn Rovers
?-?
Millwall
Lịch bóng đá Bồ Đào Nha
21:30
Vizela
?-?
Portimonense
00:00
GD Chaves
?-?
Estoril
02:30
Vitoria Guimaraes
?-?
Benfica
Lịch bóng đá Hà Lan
21:30
SC Cambuur
?-?
PSV Eindhoven
23:45
Groningen
?-?
AZ Alkmaar
01:00
AFC Ajax
?-?
Go Ahead Eagles
02:00
FC Twente Enschede
?-?
Vitesse Arnhem
Lịch bóng đá Mexico
05:00
Atletico San Luis
?-?
Tigres UANL
05:05
Monterrey
?-?
Pachuca
07:05
Atlas
?-?
Necaxa
09:05
CDSyC Cruz Azul
?-?
Chivas Guadalajara
Lịch bóng đá Colombia
03:00
Valledupar FC
?-?
Barranquilla FC
04:00
Real Cartagena
?-?
Boca Juniors De Cali
06:10
Atletico FC
?-?
Cucuta
Lịch bóng đá Thụy Điển
22:30
Degerfors IF
?-?
Djurgardens
Lịch bóng đá Scotland
21:00
Saint Mirren
?-?
Livingston
21:00
Dundee United
?-?
Saint Johnstone
21:00
Aberdeen
?-?
Kilmarnock
21:00
Celtic FC
?-?
Motherwell
21:00
Ross County
?-?
Hibernian
21:00
Buckie Thistle FC
?-?
Turriff United
21:00
Formartine United
?-?
Banks o Dee
21:00
Deveronvale
?-?
Keith
21:00
Forres Mechanics
?-?
Rothes
21:00
Inverurie Loco Works
?-?
Brechin City
Lịch bóng đá Thụy Sĩ
22:59
Basel
?-?
St. Gallen
01:30
Grasshopper
?-?
FC Zurich
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
21:00
Ankaragucu
?-?
Istanbul BB
21:00
Kayserispor
?-?
Trabzonspor
00:00
Adana Demirspor
?-?
Galatasaray
Lịch bóng đá Croatia
21:55
ZNK Osijek
?-?
NK Lokomotiva Zagreb
00:30
Dinamo Zagreb
?-?
Slaven Koprivnica
Lịch bóng đá Bỉ
21:00
Oud Heverlee
?-?
Saint Gilloise
23:15
Oostende
?-?
Racing Genk
23:15
Westerlo
?-?
Zulte-Waregem
01:45
Club Brugge
?-?
Mechelen
Lịch bóng đá Nga
20:30
Khimki
?-?
CSKA Moscow
22:59
Lokomotiv Moscow
?-?
Ural Sverdlovsk Oblast
Lịch bóng đá Slovakia
22:59
Dukla Banska Bystrica
?-?
Michalovce
22:59
Tatran LM
?-?
Dunajska Streda
22:59
MSK Zilina
?-?
Trencin
Lịch bóng đá Slovenia
22:30
NK Olimpija Ljubljana
?-?
Tabor Sezana
01:15
FC Koper
?-?
NK Bravo
Lịch bóng đá Chile
22:00
Huachipato
?-?
CSD Antofagasta
01:00
Palestino
?-?
Everton CD
06:00
Curico Unido
?-?
Deportes La Serena
01:30
Deportes Union Companias
?-?
CD Provincial Ranco
02:00
San Antonio Unido
?-?
Lautaro de Buin
02:00
Provincial Ovalle
?-?
Deportes Rengo
04:00
San Marcos de Arica
?-?
Deportes Valdivia
Lịch bóng đá Ireland
01:45
Sligo Rovers
?-?
Shamrock Rovers
Lịch bóng đá Romania
22:59
CS Mioveni
?-?
Universitatea Craiova
01:30
CFR Cluj
?-?
Petrolul Ploiesti
Lịch bóng đá Brazil
01:00
Ceara
?-?
America MG
01:00
Internacional RS
?-?
Santos
01:00
Atletico Mineiro
?-?
Fluminense RJ
05:00
Atletico Paranaense
?-?
Juventude
05:00
Flamengo
?-?
Bragantino
05:00
Avai FC SC
?-?
Atletico Clube Goianiense
05:00
Goias
?-?
Fortaleza
07:00
Corinthians Paulista (SP)
?-?
Cuiaba
Lịch bóng đá Argentina
22:59
Central Cordoba SDE
?-?
Sarmiento Junin
22:59
CA Platense
?-?
Defensa Y Justicia
01:30
San Lorenzo
?-?
CA Huracan
04:00
Banfield
?-?
Godoy Cruz Antonio Tomba
06:30
Arsenal de Sarandi
?-?
Independiente
Lịch bóng đá UAE
22:59
Dabba Al-Fujairah
?-?
Ajman
22:59
Al Nasr Dubai
?-?
Al-Wasl
Lịch bóng đá Belarus
21:00
BATE Borisov
?-?
FC Torpedo Zhodino
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Real Potosi
?-?
Royal Pari FC
04:15
Aurora
?-?
Atletico Palmaflor Vinto
06:30
Bolivar
?-?
Independiente Petrolero
Lịch bóng đá Ba Lan
22:30
Lech Poznan
?-?
Legia Warszawa
01:30
Pogon Szczecin
?-?
Lechia Gdansk
Lịch bóng đá Na Uy
21:00
Tromso IL
?-?
Molde
22:59
Valerenga
?-?
Stromsgodset
22:59
Lillestrom
?-?
Bodo Glimt
Lịch bóng đá Georgia
21:00
FC Telavi
?-?
Lokomotiv Tbilisi
Lịch bóng đá Hungary
22:00
Debrecin VSC
?-?
Budapest Honved
00:30
Vasas
?-?
ZalaegerzsegTE
Lịch bóng đá Hy Lạp
23:30
Lamia
?-?
Levadiakos
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
21:15
Perugia
?-?
Pisa
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
21:15
Mirandes
?-?
Las Palmas
21:15
Racing Santander
?-?
Malaga
23:30
Andorra CF
?-?
Levante
02:00
Villarreal B
?-?
Burgos CF
Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp
00:00
Rodez Aveyron
?-?
Amiens
00:00
Caen
?-?
Quevilly
00:00
Metz
?-?
Pau FC
00:00
Dijon
?-?
Le Havre
00:00
Annecy
?-?
Bastia
00:00
Chamois Niortais
?-?
Guingamp
00:00
Valenciennes
?-?
Sochaux
00:00
Nimes
?-?
Paris FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Đức
01:30
St. Pauli
?-?
Heidenheimer
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
11:00
Roasso Kumamoto
?-?
Blaublitz Akita
12:00
Zweigen Kanazawa FC
?-?
Fagiano Okayama
12:00
Mito Hollyhock
?-?
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Renofa Yamaguchi
?-?
Grulla Morioka
12:00
Vegalta Sendai
?-?
Tokyo Verdy
11:00
Shizuoka Sangyo University (w)
?-?
Diavorosso Hiroshima (W)
Lịch bóng đá Tunisia
21:00
Stade tunisien
?-?
ES Hamam-Sousse
21:00
Esperance Sportive de Tunis
?-?
Sifakesi
21:00
ES du Sahel
?-?
US Tataouine
Lịch bóng đá Hạng nhất Ba Lan
22:30
Stal Rzeszow
?-?
Resovia Rzeszow
01:00
Gornik Leczna
?-?
GKS Tychy
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
21:00
Tyumen
?-?
FK Ural-2
21:00
Chernomorets Novorossiysk
?-?
FK Kuban Kholding
11:00
SY Sakhalinsk
?-?
Kvant Obninsk
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
11:30
Daejeon Citizen
?-?
Gwangju Football Club
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
21:00
Salford City
?-?
Grimsby Town
21:00
Stockport County
?-?
Walsall
21:00
AFC Wimbledon
?-?
Colchester United
21:00
Gillingham
?-?
Sutton United
21:00
Swindon Town
?-?
Northampton Town
21:00
Crawley Town
?-?
Stevenage Borough
21:00
Leyton Orient
?-?
Newport County
21:00
Tranmere Rovers
?-?
Barrow
21:00
Carlisle United
?-?
Crewe Alexandra
21:00
Rochdale
?-?
Doncaster Rovers
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
02:00
Cortulua
?-?
Atletico Bucaramanga
04:05
Deportiva Once Caldas
?-?
Jaguares de Cordoba
06:10
La Equidad
?-?
Millonarios
08:15
Aguilas Doradas
?-?
Deportes Tolima
Lịch bóng đá Venezuela
04:00
Monagas SC
?-?
Metropolitanos FC
06:15
Carabobo FC
?-?
Zamora Barinas
Lịch bóng đá Serbia
22:00
Habitpharm Javor
?-?
FK Vozdovac Beograd
00:00
FK Napredak Krusevac
?-?
Kolubara
Lịch bóng đá Hạng 2 Scotland
21:00
Hamilton Academical
?-?
Dundee
21:00
Ayr United
?-?
Inverness
21:00
Partick Thistle
?-?
Greenock Morton
21:00
Cove Rangers
?-?
Arbroath
21:00
Queen's Park
?-?
Raith Rovers
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
22:59
Altay Spor Kulubu
?-?
Eyupspor
22:59
Caykur Rizespor
?-?
Bodrumspor
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
21:00
Lindome GIF
?-?
IFK Malmo FK
21:00
Hammarby TFF
?-?
Gefle IF
21:00
Umea FC
?-?
Sandvikens IF
21:00
Haninge
?-?
FC Stockholm Internazionale
21:00
Angelholms FF
?-?
Atvidabergs
21:00
Lunds BK
?-?
Oskarshamns AIK
21:00
Ljungskile
?-?
Torns IF
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
22:00
Motor Lublin
?-?
Siarka Tarnobrzeg
22:59
Gornik Polkowice
?-?
Radunia Stezyca
Lịch bóng đá Hạng 2 Slovenia
20:30
NK Bilje
?-?
Krsko Posavlje
Lịch bóng đá Uruguay
22:30
Torque
?-?
CS Cerrito
04:00
Centro Atletico Fenix
?-?
Nacional Montevideo
06:30
Defensor Sporting Montevideo
?-?
Albion FC
Lịch bóng đá Ukraina
21:00
Metalist Kharkiv
?-?
FC Shakhtar Donetsk
Lịch bóng đá Hạng nhất Séc
20:30
Slavia Kromeriz
?-?
Velke Mezirici
21:00
Slovan Velvary
?-?
Usti nad Labem
21:00
Most Mus
?-?
Zivanice
21:00
Karlovy Vary Dvory
?-?
Admira Praha
Lịch bóng đá Ngoại hạng Kazakhstan
21:00
FK Taraz
?-?
Maktaaral
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
01:00
HFX Wanderers FC
?-?
Atletico Ottawa
04:00
Forge FC
?-?
York 9 FC
Lịch bóng đá hạng 5 Bắc Anh
21:00
Leamington
?-?
AFC Telford United
21:00
Southport FC
?-?
Bradford Park Avenue
Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia
22:00
Rezekne/BJSS
?-?
FK Smiltene BJSS
Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
20:30
NK Jarun
?-?
NK Dugopolje
20:30
HNK Vukovar 91
?-?
Hrvatski dragovoljac
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
22:59
Batman Petrolspor
?-?
Sivas Dort Eylul Belediyespor
22:59
Bursaspor
?-?
Erokspor
22:59
Iskenderun FK
?-?
Belediye Vanspor
22:59
Isparta 32 Spor
?-?
Erzincanspor
22:59
Menemen Belediye Spor
?-?
Duzcespor
22:59
S.Urfaspor
?-?
Bayburt Ozel Idare
22:59
Afjet Afyonspor
?-?
Amedspor
22:59
Diyarbakirspor
?-?
Zonguldak
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
05:30
Loudoun United
?-?
Detroit City
06:00
Hartford Athletic
?-?
Charleston Battery
06:00
Indy Eleven
?-?
Tulsa Roughneck
06:00
Miami FC
?-?
Memphis 901
06:00
Pittsburgh Riverhounds
?-?
San Antonio
07:30
Rio Grande Valley
?-?
Louisville City FC
09:00
Oakland Roots
?-?
Birmingham Legion
09:00
Orange County Blues FC
?-?
San Diego loyalty
09:30
Phoenix Rising FC
?-?
New York Red Bulls B
Lịch bóng đá Iran
21:30
Aluminium Arak
?-?
Malavan
21:30
Nassaji Mazandaran
?-?
Naft Masjed Soleyman FC
22:00
Gol Gohar FC
?-?
Esteghlal Tehran
22:30
Zob Ahan
?-?
Peykan
22:30
Foolad Khozestan
?-?
Mes krman
Lịch bóng đá Ryman League
21:00
Bowers Pitsea
?-?
Horsham
21:00
Canvey Island
?-?
Bognor Regis Town
21:00
Aveley
?-?
Margate
21:00
Bishop's Stortford
?-?
Wingate Finchley
Lịch bóng đá Hạng 2 Slovakia
22:59
FK Kosice
?-?
MFK Dubnica nad Vahom
Lịch bóng đá Đảo Faroe
01:00
B36 Torshavn II
?-?
B71 Sandur
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Carioca Women
01:00
Fluminense RJ (w)
?-?
Duque de Caxias (w)
01:00
Cabofriense (w)
?-?
Perolas Negras (W)
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
21:00
Dorking
?-?
Dagenham Redbridge
21:00
Halifax Town
?-?
Woking
21:00
Gateshead
?-?
Eastleigh
21:00
Notts County
?-?
Altrincham
21:00
Oldham Athletic
?-?
Wrexham
21:00
Solihull Moors
?-?
Bromley
21:00
Aldershot Town
?-?
Wealdstone FC
21:00
Southend United
?-?
Yeovil Town
21:00
Barnet
?-?
York City
21:00
Torquay United
?-?
Scunthorpe United
21:00
Chesterfield
?-?
Maidenhead United
23:20
Boreham Wood
?-?
Maidstone United
Lịch bóng đá Nữ Guatemala
00:00
St Lucia (w)
?-?
Kiche FC (W)
Lịch bóng đá Hạng 2 Marốc
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
?-?
Ittifaq Marrakech
22:59
Itihad Z. Khemisset
?-?
Renaissance Zmamra
22:59
Raja de Beni Mellal
?-?
Olympique Dcheira
Lịch bóng đá hạng Hai Ecuador
22:45
CD El Nacional
?-?
CD Independiente Juniors
01:00
Manta FC
?-?
Guayaquil SC
Lịch bóng đá The lowlands Scotland
21:00
Caledonian Braves
?-?
East Kilbride
21:00
Cumbernauld Colts
?-?
Stirling University
21:00
Gretna
?-?
Tranent Juniors
21:00
Spartans
?-?
Dalbeattie Star
21:00
Edinburgh University FC
?-?
Broomhill FC
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
21:00
Poissy As
?-?
Guingamp B
22:00
GOAL FC
?-?
Andrezieux
22:00
Stade Reims II
?-?
Metz B
22:00
Rennes II
?-?
St Pryve St Hilaire
22:59
Beauvais
?-?
Voltigeurs Chateaubriant
22:59
CHAMALIERES
?-?
Bourges
22:59
Blois
?-?
Caen II
22:59
Chartres FC
?-?
Chambly FC
22:59
Maccabi Paris
?-?
Racing Club de France
22:59
Granville
?-?
Vannes
22:59
Besancon
?-?
Sainte Genevieve Sports
22:59
Evian Thonon Gaillard
?-?
Louhans-Cuiseaux
22:59
Canet Roussillon
?-?
Lyon Duchere
22:59
Creteil
?-?
St. Maur Lusi
22:59
Frejus St-Raphael
?-?
Sete FC
22:59
Saumur OL
?-?
Romorantin
22:59
Haguenau
?-?
ASM Belfortaine
22:59
Vierzon
?-?
FC Nantes B
22:59
Marignane Gignac
?-?
Aubagne
22:59
Saint-Priest
?-?
Hyeres
22:59
FC Rouen
?-?
Saint Malo
22:59
ES Wasquehal
?-?
Epinal
22:59
Toulon
?-?
Jura Sud Foot
23:30
Fleury Merogis U.S.
?-?
Colmar
23:30
Yzeure AS
?-?
Lorient B
00:00
Olympique Ales
?-?
GRACES
00:00
Stade Bordelais
?-?
Angers II
01:00
Lyonnais II
?-?
Auxerre B
Lịch bóng đá Giải Danh dự Aruba
05:30
SV Caravel
?-?
SV Dakota
07:30
Racing Club Aruba
?-?
SV Deportivo Nacional
Lịch bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
01:00
Sporting Hasselt
?-?
KFC Lille
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland
22:59
Hafnarfjordur
?-?
Vikingur Reykjavik
Lịch bóng đá Ngoại hạng Malta
22:15
Santa Lucia
?-?
Gudja United
22:15
Zebbug Rangers
?-?
Marsaxlokk FC
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
00:00
Unam Pumas (w)
?-?
Leon (W)
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp
21:00
AO Ipato
?-?
Panelefsiniakos
21:00
Almopos Arideas
?-?
Makedonikos
Lịch bóng đá Cúp Rio Brazil
01:00
Goncalense
?-?
Portuguesa RJ
01:00
Americano RJ
?-?
Volta Redonda
Lịch bóng đá Hạng nhất Bosnia
20:30
FK Krupa
?-?
Laktasi
20:30
NK Gradina Srebrenik
?-?
Zvijezda Gradacac
20:30
FK Gorazde
?-?
NK Vis Simm-Bau
20:30
NK Tomislav
?-?
Radnicki Lukavac
Lịch bóng đá Mexico U20
21:00
Monterrey U20
?-?
Pachuca U20
21:00
Atlas U20
?-?
Necaxa U20
21:00
CDSyC Cruz Azul U20
?-?
Chivas Guadalajara U20
Lịch bóng đá Hạng 3 Croatia
20:30
NK Belisce
?-?
Trnje
Lịch bóng đá Nữ Chile
03:00
CCD Fernandez Vial (w)
?-?
Universidad de Chile (w)
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
01:30
UAI Urquiza
?-?
Canuelas FC
Lịch bóng đá Nữ Gaucho Brazil
01:00
EC Juventude (W)
?-?
Oriente (w)
Lịch bóng đá Czech Republic 4. Ligy cup
21:00
SK Slany
?-?
Spolana Neratovice
Lịch bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
21:00
Annagh United
?-?
HW Welders
21:00
Ards FC
?-?
Dergview FC
21:00
Ballyclare Comrades
?-?
Warrenpoint Town
21:00
Dundela
?-?
Newington
21:00
Knockbreda
?-?
Ballinamallard United
21:00
Loughgall FC
?-?
Institute FC
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
05:00
Gotham FC (W)
?-?
Portland Thorns FC (w)
06:00
Washington Spirit (w)
?-?
Houston Dash (w)
06:30
Racing Louisville (W)
?-?
Kansas City NWSL (W)
09:00
OL Reign Reign (w)
?-?
Orlando Pride (w)
Lịch bóng đá Hạng C Israel
01:00
Hapoel Ganei Tikva
?-?
Hapoel Azor
01:00
FC Tzeirey Tamra
?-?
Hapoel Ironi Karmiel
01:15
Beitar Petah Tikva
?-?
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
Lịch bóng đá Trẻ Israel
20:40
Maccabi Tel Aviv U19
?-?
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
20:45
Hapoel Raanana Roei U19
?-?
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Bồ Đào Nha
21:00
Sanjoanense
?-?
Marialvas
21:00
Oliveira Hospital
?-?
Estrela da Amadora
21:00
GD Joane
?-?
Belenenses
21:00
Agueda
?-?
Pevidem SC
21:00
Uniao Leiria
?-?
Montalegre
22:00
Arronches e Benfica
?-?
Vianense
22:45
CF Os Belenenses
?-?
SCU Torreense
Lịch bóng đá Cúp Qatar
23:15
Al-Wakra
?-?
Al-Sailiya
23:15
Umm Salal
?-?
Al-Sadd
23:15
Al-Ahli Doha
?-?
Qatar SC
Lịch bóng đá Copa Sudamericana
03:00
Sao Paulo
?-?
Independiente Jose Teran
Lịch bóng đá Hạng 2 Israel
01:15
Hapoel Qalansawe
?-?
Maccabi Nujeidat Ahmed
01:15
SC Maccabi Ashdod
?-?
Maccabi Herzliya
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
04:00
CSD Municipal
?-?
CD Achuapa
07:00
Deportivo Mixco
?-?
Malacateco
09:00
Xelaju MC
?-?
Antigua GFC
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Litva
21:00
FK Transinvest
?-?
FK Viltis Vilnius
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
06:00
Greenville Triumph
?-?
FC Tucson
06:00
North Carolina
?-?
Omaha
06:30
Tormenta FC
?-?
Richmond Kickers
06:30
Chattanooga Red Wolves
?-?
Charlotte Independence
09:30
Central Valley Fuego
?-?
Northern Colorado
Lịch bóng đá Hạng Nhất Síp
22:59
Apollon Limassol FC
?-?
AEP Paphos
22:59
Doxa Katokopias
?-?
Omonia Nicosia FC
00:00
AEK Larnaca
?-?
Anorthosis Famagusta FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
22:59
ASEC Koudougou
?-?
US Forces Armees
22:59
AS Sonabel
?-?
AS Police Ouagadougou
22:59
Majestic FC
?-?
Vitesse Delft
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
03:00
Futbol Consultants Moravia
?-?
FC Aserri
03:00
Municipal Liberia
?-?
AD Cofutpa
04:00
CS Uruguay De Coronado
?-?
Santa Ana
Lịch bóng đá Play-off Ecuador
05:45
9 de Octubre
?-?
Liga Dep. Universitaria Quito
08:00
Mushuc Runa
?-?
Club Sport Emelec
Lịch bóng đá Hạng nhất Nữ Croatia
21:00
ZNK Split (w)
?-?
ZNK Osijek (w)
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
22:00
CF Intercity
?-?
UE Cornella
22:00
Merida AD
?-?
Pontevedra
22:00
Unionistas de Salamanca
?-?
CF Rayo Majadahonda
22:59
UD Logrones
?-?
Sabadell
00:00
Fuenlabrada
?-?
CD Linares Deportivo
00:00
Real Murcia
?-?
SD Logrones
01:00
Badajoz
?-?
Racing de Ferrol
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
21:00
CD Beti Onak
?-?
CD Cortes
21:15
SD Torina
?-?
Castro
21:30
CD Ardoi Draw
?-?
Valle de Egues
21:30
Avance Ezcabarte
?-?
CD Subiza
21:30
CD Huarte
?-?
Lagunak
21:30
CD Manacor
?-?
CE Mercadal
21:30
Santanyi
?-?
Inter Manacor
21:30
CD Oberena
?-?
CD Cantolagua
21:30
CD Touring
?-?
SD San Ignacio
21:45
Ponferradina B
?-?
Palencia
22:00
Aurrera de Vitoria
?-?
Pasaia KE
22:00
PE Sant Jordi
?-?
Constancia
22:00
Solares
?-?
SD Revilla
22:00
Atzeneta UE
?-?
Patacona
22:00
Urduliz FT
?-?
CD Lagun Onak
22:00
Atletico Astorga
?-?
UD Santa Marta
22:00
U.M. Escobedo
?-?
Atletico Albericia
22:00
Samano
?-?
UC Cartes
22:00
Anaitasuna
?-?
Aurrera Ondarroa
22:00
UDC Txantrea KKE
?-?
Alesves
22:15
Numancia B
?-?
CD La Virgen Del Camino
22:30
UD Collerense
?-?
Llosetense
22:30
CD Santa Ursula
?-?
UD Tamaraceite
22:45
UCD Burlades
?-?
Pamplona
22:45
SD Deusto
?-?
CD Vitoria(SPA)
22:59
Manchego Ciudad
?-?
Quintanar Del Rey
22:59
AD Cartaya
?-?
Lucena CF
22:59
Arucas CF
?-?
CD Union Sur Yaiza
22:59
UD Ibarra
?-?
Panaderia Pulido
22:59
Villa Santa Brigida
?-?
Tenerife B
22:59
CD Bullense
?-?
Ciudad de Murcia
22:59
Bollullos CF
?-?
Ceuta B
22:59
UD Poblense
?-?
Andratks
22:59
Cultural de Durango
?-?
Portugalete
23:30
CD Estradense
?-?
Deportivo La Coruna B
00:00
Huetor Tajar
?-?
Atletico Porcuna CF
00:00
Caudal
?-?
UD Llanera
00:30
Rapido de Bouzas
?-?
CD Barco
Lịch bóng đá Liberia First Division
22:30
Freeport
?-?
BEA Mountain FC
Lịch bóng đá Wales FAW nam
20:30
Newi Cefn Druids
?-?
Llanidloes Town
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
21:00
Nykopings BIS
?-?
Syrianska Eskilstuna IF
Lịch bóng đá Hạng 1 Nữ Thuỵ Sĩ
21:00
FC Luzern (w)
?-?
Yverdon (w)
22:59
Basel (w)
?-?
Servette (w)
Lịch bóng đá Jordan
22:00
Al Wihdat Amman
?-?
AL Salt
00:30
Al Faisaly
?-?
Al Hussein Irbid
Lịch bóng đá Hạng 2 Potiguar Brazil
03:00
Mossoro
?-?
Baraunas
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
21:00
Alcorcon B
?-?
AD Union Adarve
21:00
RCD Espanyol B
?-?
Ibiza Islas Pitiusas
21:30
Real Oviedo B
?-?
Ourense CF
22:00
Leganes B
?-?
Don Benito
22:00
SD Beasain
?-?
CA Cirbonero
22:30
Atletico Saguntino
?-?
CF Badalona
22:59
Valencia CF Mestalla
?-?
Real Zaragoza B
00:00
Rio Sports
?-?
Alaves B
01:00
CD Arnedo
?-?
AD San Juan
Lịch bóng đá J-League Division 1
11:00
Angeviolet Hiroshima (w)
?-?
Yokohama FC Seagulls (w)
11:00
Ehime FC (w)
?-?
Gunma FC White Star (w)
11:00
AS Harima ALBION (w)
?-?
NGU Nagoya (w)
12:00
IGA Kunoichi (w)
?-?
Setagaya Sfida (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
21:00
SC Cham
?-?
FC Rapperswil-Jona
21:00
Young Boys U21
?-?
Zurich B team
21:00
Baden
?-?
Etoile Carouge
22:00
Concordia Lausanne
?-?
Portalban/Gletterens
22:00
Meyrin
?-?
FC Naters
22:00
US Terre Sainte
?-?
Vevey Sports
22:00
Lugano U21
?-?
FC Tuggen
22:00
FC Paradiso
?-?
Uzi
22:00
Monthey
?-?
Echallens
22:00
Stade Nyonnais
?-?
Chiasso
22:00
Bulle
?-?
YF Juventus Zurich
22:30
Kriens
?-?
Bavois
00:00
Grand Saconnex
?-?
FC Martigny Sports
00:00
FC Thun U21
?-?
Concordia
Lịch bóng đá Honduras
04:15
Marathon
?-?
Honduras Progreso
08:00
CD Motagua
?-?
Real Espana
08:30
CD Victoria
?-?
CD Olimpia
05:00
Atletico Choloma
?-?
Villanueva FC
Lịch bóng đá VĐQG Georgia
21:00
FC Shukura Kobuleti
?-?
WIT Georgia Tbilisi
22:00
FC Merani Tbilisi
?-?
Spaeri FC
Lịch bóng đá Giải hạng Năm Đức Schleswig-Holstein
22:00
Inter Turkspor Kiel
?-?
Dornbreite Lubeck
Lịch bóng đá Cúp QG Mali
22:59
Djoliba
?-?
Real Bamako
Lịch bóng đá Hạng 2 Ả Rập Xê Út
22:10
Al-Rawdhah
?-?
Al Safa(KSA)
23:25
Al-Kawkab
?-?
Sajer FC
Lịch bóng đá Cúp Châu Phi
01:00
Mauritania U17
?-?
Sierra Leone U17
04:00
Cape Verde Islands U17
?-?
Senegal U17
Lịch bóng đá VĐQG Ireland
22:50
Yalong City (w)
?-?
Wexford Youths (w)
22:59
Peamount Utd (w)
?-?
Bohemians Dublin (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
21:00
Qarabag
?-?
FC Neftci Baku
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
21:00
Brusque FC
?-?
Criciuma
04:30
Ituano SP
?-?
CRB AL
Lịch bóng đá Montenegro
21:00
OFK Petrovac
?-?
Arsenal Tivat
21:00
Decic Tuzi
?-?
Mornar
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo
21:00
Bischofshofen
?-?
USK Anif
21:00
OTSU Hallein
?-?
SV Kuchl
21:00
SC Imst
?-?
SC Schwaz
21:00
SC Bregenz
?-?
Sc Rothis
21:00
VfB Hohenems
?-?
FC Lauterach
21:30
SV Stripfing Weiden
?-?
ASK-BSC Bruck Leitha
21:30
SR Donaufeld Wien
?-?
SV Leobendorf
21:30
SV Stripfing Weiden
?-?
Brook thunders
21:30
SR Donaufeld Wien
?-?
SV Leobendorf
22:00
FC Brauerei Egg
?-?
Admira Dornbirn
00:00
USV RB Weindorf St.Anna
?-?
Leoben
Lịch bóng đá Cuba
03:00
Camaguey
?-?
La Habana
03:00
Guantanamo FC
?-?
Santiago de Cuba
03:00
Villa Clara
?-?
Las Tunas
Lịch bóng đá Bắc Anh
21:00
Lancaster City
?-?
Belper Town
21:00
Stafford Rangers
?-?
Liversedge
21:00
Stalybridge Celtic
?-?
Morpeth Town
21:00
Warrington Town AFC
?-?
Radcliffe Borough
21:00
Atherton Collieries
?-?
Ashton United
21:00
Matlock Town
?-?
Nantwich Town
21:00
FC United of Manchester
?-?
Marine
21:00
Guiseley
?-?
Warrington Rylands
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
22:00
C.S.D. Comunicaciones B
?-?
Deportivo Sanarate
02:30
Suchitepequez
?-?
Quiche FC
09:00
CD Zacapa
?-?
Juventud Pinulteca FC
Lịch bóng đá Algerian Ligue Professionnelle 2
22:00
Union Sportive Souf
?-?
Hamra Annaba
22:00
AS Ain Mlila
?-?
US Chaouia
22:00
CA Batna
?-?
ES Sour El Ghozlane
22:00
JS Bordj Menaiel
?-?
AS Khroub
22:00
NRB Teleghma
?-?
IRB Ouargla
22:00
USM EL HARRACH
?-?
MC El Eulma
22:00
USM Annaba
?-?
IB Khemis El Khechna
Lịch bóng đá Gibraltar
21:00
Mons Calpe SC
?-?
Lynx FC
23:30
Lincoln Red Imps FC
?-?
Manchester 62 FC
Lịch bóng đá Nhật Bản Football League
11:00
Run Mel Aomori
?-?
Honda FC
Lịch bóng đá Ả Rập Xê Út
22:30
Dhamk
?-?
Al-Tai
22:30
Al Raed
?-?
Al-adalh
01:00
Al Wehda Mecca
?-?
Al-Ettifaq
01:00
Al Khaleej Club
?-?
Al-Baten
Lịch bóng đá Cúp QG Lithuania
21:00
FK Zalgiris Vilnius
?-?
Kauno Zalgiris
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
12:00
Busan Transportation Corporation
?-?
Ulsan Citizens
12:00
Yangju Citizen
?-?
Changwon City
Lịch bóng đá C1 Italia
22:30
Pontedera
?-?
Robur Siena S.S.D.
22:30
Viterbese
?-?
Latina
22:30
Audace Cerignola
?-?
Gelbison
22:30
Avellino
?-?
Potenza
22:30
Crotone
?-?
Juve Stabia
22:30
Pescara
?-?
Nuova Monterosi
22:30
AZ Picerno ASD
?-?
AC Monopoli
22:30
Taranto Sport
?-?
Foggia
22:30
Turris Neapolis
?-?
Catanzaro
22:30
Francavilla
?-?
A.S Andria Bat
Lịch bóng đá Vô địch Phần Lan nữ
21:00
Ilves Tampere (w)
?-?
ONS (w)
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
21:00
SSV Jeddeloh
?-?
St Pauli II
Lịch bóng đá Áo
22:00
WSG Swarovski Tirol
?-?
Rapid Wien
22:00
Red Bull Salzburg
?-?
LASK Linz
22:00
Austria Lustenau
?-?
Wolfsberger AC
Lịch bóng đá Moldova
22:00
FC Milsami
?-?
CSF Baliti
Lịch bóng đá Hạng 2 Bỉ
21:00
KVSK Lommel
?-?
Jeunesse Molenbeek
01:00
Beerschot Wilrijk
?-?
KMSK Deinze
Lịch bóng đá Hạng 2 Guatemala
04:00
Futeca
?-?
CSD San Pedro
Lịch bóng đá Bolivia Regional Cup
02:00
Real Oruro
?-?
Mojocoya
Lịch bóng đá Hạng 3 Anh
21:00
Charlton Athletic
?-?
Oxford United
21:00
Cambridge United
?-?
Derby County
21:00
Burton Albion
?-?
Forest Green Rovers
21:00
Port Vale
?-?
Sheffield Wednesday
21:00
Cheltenham Town
?-?
Shrewsbury Town
21:00
Fleetwood Town
?-?
Barnsley
21:00
Ipswich Town
?-?
Portsmouth
21:00
Exeter City
?-?
Bristol Rovers
21:00
Accrington Stanley
?-?
Morecambe
21:00
Bolton Wanderers
?-?
Lincoln City
21:00
Milton Keynes Dons
?-?
Peterborough United
21:00
Wycombe Wanderers
?-?
Plymouth Argyle
Lịch bóng đá Hạng 1 Nữ Bỉ
21:00
Famkes Merkem (w)
?-?
Wuustwezel (w)
22:00
ASE de Chastre (w)
?-?
Royal FC Liege (w)
Lịch bóng đá Bắc New Zealand
07:00
Birkenhead United
?-?
Christchurch United
09:00
Auckland United
?-?
Melville United
Lịch bóng đá Hạng 2 Na uy
21:00
FK Arendal
?-?
Kvik Halden
21:00
Baerum SK
?-?
Frigg
22:00
Gjovik Lyn
?-?
Alta
Lịch bóng đá Hạng nhất EL Salvador
01:00
Alianza San Salvador
?-?
CD Chalatenango
01:00
CD Dragon
?-?
Luis Angel Firpo
01:00
A.D. Isidro Metapan
?-?
Aguila
01:00
Jocoro FC
?-?
CD FAS
01:00
CD Platense Municipal Zacatecoluca
?-?
Atletico Marte
01:00
Santa Tecla
?-?
Once Deportivo Ahuachapan
04:00
Atletico Marte
?-?
A.D. Isidro Metapan
07:30
CD Chalatenango
?-?
Jocoro FC
08:15
Santa Tecla
?-?
Once Deportivo Ahuachapan
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
21:00
SC Espinho U19
?-?
Leixoes U19
21:00
Feirense U19
?-?
Nogueirense U19
21:00
Varzim U19
?-?
LimianosU19
21:00
Maritimo U19
?-?
Nacional U19
21:00
SC Uniao Torreense U19
?-?
Benfica U19
21:00
Oliveirense U19
?-?
AC Marinhense U19
21:00
Vilafranquense U19
?-?
Sporting Lisbon U19
21:00
Vitoria FC Setubal U19
?-?
Alverca U19
21:00
Anadia FC U19
?-?
Gil Vicente U19
21:00
FC Famalicao U19
?-?
Rio Ave U19
21:00
FC Porto U19
?-?
Boavista U19
21:00
Sousense U19
?-?
SC Lamego U19
21:00
Vizela U19
?-?
Gondomar U19
21:00
Braga U19
?-?
Tondela U19
21:00
Vitoria SC Guimaraes U19
?-?
Pacos Ferreira U19
21:00
Casa Pia AC U19
?-?
Belenenses U19
21:00
CD Fatima U19
?-?
Uniao Leiria U19
21:00
Padroense U19
?-?
Luxita U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Mexico
00:00
Inter Fundadores Queretaro
?-?
Inter de Queretaro II
00:00
Club Hidalguense
?-?
Centro de Formacion Chaco Gimenez
03:00
Atletico Nayarit
?-?
Fenix CFAR
04:00
Progreso Yucatan
?-?
CD Pioneros Junior
04:00
Titanes de Queretaro
?-?
Celaya Linces
04:00
Bombarderos de Tecamac FC
?-?
Halcones Negros FC
Lịch bóng đá Hạng 4 Ba Lan
21:00
Gwarek Tarnowskie Gory
?-?
Warta Gorzów Wielkopolski
21:00
Lechia Tomaszow Mazowiecki
?-?
KS Legionovia Legionowo
21:00
MKS Kluczbork
?-?
Rekord Bielsko-Biala
21:00
Olimpia Grudziadz
?-?
KP Starogard Gdanski
21:00
Ursus Warszawa
?-?
LKS Lodz II
Lịch bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha
21:00
CF Rayo Majadahonda U19
?-?
Real Madrid U19
21:00
CF Badalona U19
?-?
Girona U19
21:00
CD Diocesano U19
?-?
Cultural Leonesa U19
21:00
Huesca U19
?-?
CF Damm U19
22:00
Deportivo La Coruna U19
?-?
Sporting Gijon U19
22:59
Ural CF U19
?-?
Compostela U19
22:59
Covadonga U19
?-?
Lugo U19
Lịch bóng đá Liên đoàn Argentina
06:00
Deportivo Maipu
?-?
Gutierrez
Lịch bóng đá Khu vực Colombia
00:00
Molino Viejo
?-?
Talento y Vida
Lịch bóng đá Czech Group D League
21:00
Slavoj Myto
?-?
Tj Banik Stribro
21:00
Hvezda Cheb
?-?
SK Mondi Steti
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
21:00
Banik Ostrava
?-?
Dynamo Ceske Budejovice
21:00
Bohemians 1905
?-?
FC Viktoria Plzen
21:00
Mlada Boleslav
?-?
Sigma Olomouc
00:00
Sparta Praha
?-?
Hradec Kralove
Lịch bóng đá Hạng 2 Chile
03:30
CD Copiapo S.A.
?-?
Rangers Talca
03:30
Puerto Montt
?-?
Santiago Morning
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Argentina
21:00
Club Cipolletti
?-?
Liniers Bahia Blanca
02:00
Sansinena
?-?
Sportivo Penarol
02:00
Club Ciudad de Bolivar
?-?
Ferro Carril Oeste Gral Pico
02:00
Olimpo Bahia Blanca
?-?
Independiente Chivilcoy
07:00
Sarmiento Resistencia
?-?
Central Norte Salta
Lịch bóng đá Angola
21:30
Interclube Luanda
?-?
Sagrada Esperanca
Lịch bóng đá Germany Landesliga (cup)
22:00
FC Monchengladbach 1894
?-?
FC Buderich 02
Lịch bóng đá Mexico Liga TDP
22:00
Correcaminos II
?-?
Aguacateros CDU
22:59
Universidad Guadalajara II
?-?
Tritones Vallarta MFC
00:00
Club Atletico Angelopolis
?-?
Calor de San Pedro
04:00
Huracanes Izcalli FC
?-?
Club Canoneros Marina
04:00
Halcones de Zapopan
?-?
U.A. Zacatecas
04:00
Sporting Canamy
?-?
Real de Arteaga
05:00
Mineros de Fresnillo
?-?
Chihuahua FC
08:00
Mexicali FC
?-?
Estudiantes Tecos
09:00
Los Cabos United
?-?
Coras De Nayarit
Lịch bóng đá Hạng 2 Séc
21:00
SK Prostejov
?-?
Sparta Praha B
21:00
Lisen
?-?
MFK Karvina
Lịch bóng đá Panama
06:15
Sporting San Miguelito
?-?
Plaza Amador
08:30
Costa Del Este
?-?
CD Arabe Unido
Lịch bóng đá El Salvador Reserves League
22:59
Alianza FC Reserves
?-?
CD FAS Reserves
01:30
Santa Tecla U20
?-?
Once Deportivo de Ahuachapán U20
03:30
CD Chalatenango Reserves
?-?
Jocoro FC Reserves
Lịch bóng đá Hạng 1 Belarus
20:30
FK Lida
?-?
Ostrowitz
Lịch bóng đá Giải hạng nhất Malta
22:30
Zejtun Corinthians
?-?
Marsa
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
22:59
Costa Rica U17
?-?
Nicaragua U17
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
21:00
Aalesund FK B
?-?
Honefoss BK
21:00
Elverum
?-?
Toten
21:00
Djerv 1919
?-?
Lysekloster
22:00
Shas B Team card product
?-?
froya
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
20:30
FV Offenburg
?-?
Stuttgarter Kickers
20:30
SV Oberachern
?-?
TSG Backnang
20:30
Gonsenheim
?-?
Wadegesi Heim
20:30
Altona 93
?-?
Eimsbutteler TV
21:00
TuSpo Surheide
?-?
Blumenthaler SV
22:59
SG Schneifel
?-?
TSV Emmelshausen
22:59
TuS Kirchberg 1909
?-?
Sportfreunde Eisbachtal
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
00:30
Dessel Sport
?-?
Ninove
00:30
Francs Borains
?-?
Sint-Eloois-Winkel
00:30
Thes Sport
?-?
Leuven B
01:00
Rupel Boom
?-?
Hoogstraten VV
01:00
Olympic Charleroi
?-?
RFC de Liege
01:00
LaLouviere
?-?
Charleroi B
Lịch bóng đá Brazil Copa Fares Lopes
01:00
Guarany CE
?-?
Maracana CE
02:00
Pacajus
?-?
Floresta CE
Lịch bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ
21:00
Sporting De Huelva (w)
?-?
Colegio Aleman Valencia (w)
23:15
Barcelona (w)
?-?
Madrid CFF (w)
Lịch bóng đá U19 Serbia
20:55
FK Vozdovac U19
?-?
Red Star Belgrade U19
Lịch bóng đá Hạng 2 Venezuela
05:00
Angostura FC
?-?
Atletico La Cruz
Lịch bóng đá Palestine
22:00
Shabab Alsamu
?-?
Jabal Al Mukaber
Lịch bóng đá England Southern League Central Division
21:00
Kings Langley
?-?
Bromsgrove Sporting FC
21:00
Redditch United
?-?
Royston Town
21:00
Stratford Town
?-?
Rushall Olympic
21:00
Bedford Town
?-?
Stourbridge
21:00
Tamworth
?-?
Barwell
21:00
Hednesford Town
?-?
Rushden Diamonds
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Carioca C
01:00
Perolas Negras
?-?
CGI April 7
01:00
Serra Macaense
?-?
Paduano RJ
01:00
Duque de Caxias RJ
?-?
Serrano BA
Lịch bóng đá Vô địch nữ Iceland
21:00
IBV Vestmannaeyjar (w)
?-?
Afturelding (w)
21:00
KR Reykjavik (w)
?-?
Thor KA Akureyri (w)
21:00
Valur (w)
?-?
UMF Selfoss (w)
21:00
Breidablik (w)
?-?
Trottur Reykjavik (w)
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30
Victoriano Arenas
?-?
Berazategui
01:30
Claypole
?-?
General Lamadrid
01:30
Excursionistas
?-?
San Martin Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
?-?
Puerto Nuevo
01:30
Liniers
?-?
El Porvenir
Lịch bóng đá Ngoại hạng Israel
22:00
Hapoel Kiryat Shmona
?-?
Hapoel Haifa
23:15
Ashdod MS
?-?
Hapoel Hadera
00:00
Maccabi Netanya
?-?
Hapoel Beer Sheva
00:30
Maccabi Haifa
?-?
Maccabi Tel Aviv
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
01:00
Deportivo Madryn
?-?
Sacachispas
01:10
Almagro
?-?
Independiente Rivadavia
01:30
Villa Dalmine
?-?
CA Brown Adrogue
02:00
Alvarado Mar del Plata
?-?
Ferrol Carril Oeste
Lịch bóng đá Ngoại hạng Armenia
22:59
Ararat Yerevan
?-?
Urartu
22:59
FC Pyunik
?-?
Alashkert
22:59
Shirak
?-?
Lernayin Artsakh
22:59
FC Avan Academy
?-?
BKMA
22:59
FK Van Charentsavan
?-?
Noah
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bờ Biển Ngà
22:30
LYS Sassandra
?-?
CO Korhogo
00:45
Stella Club d'Adjame
?-?
ASI Abengourou
Lịch bóng đá nữ Phần Lan
21:00
KuPS Akatemia (W)
?-?
FC Sport (w)
Lịch bóng đá Hạng 4 Áo
22:00
SC Bad Sauerbrunn
?-?
FC Deutschkreutz
22:59
UFC Markt Allhau
?-?
SV Oberwart
00:00
SV Dellach Gail
?-?
TSU Matrei
Lịch bóng đá ngoại hạng Mông Cổ
12:00
Erchim
?-?
Khangarid Klub
Lịch bóng đá Hạng nhất Nam Phi
20:30
Magesi
?-?
Tshakhuma Tsha Madzivhandila
20:30
Pretoria Callies
?-?
MM Platinum FC
20:30
Venda
?-?
Baroka FC
Lịch bóng đá Hạng 2 nữ TBN
01:00
CE Europa (w)
?-?
Prainsa Zaragoza (w)
01:15
Atleico Malaga (w)
?-?
Madrid CFF II (w)
Lịch bóng đá England Southern Premier League
21:00
Chesham United
?-?
Tiverton Town
21:00
Gosport Borough
?-?
North Leigh
21:00
Hartley Wintney
?-?
Truro City
21:00
Dorchester Town
?-?
Harrow Borough
21:00
Beaconsfield SYCOB
?-?
Poole Town
Lịch bóng đá Kuwait
22:15
Al-Ttadamon(KUW)
?-?
Al-Sahel
00:20
Al-Arabi Club (KUW)
?-?
Al-Jahra
Lịch bóng đá Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30
Juventud Unida
?-?
Mercedes
Lịch bóng đá U20 Brazil
01:00
Juventus-SP (Youth)
?-?
Hercilio Luz U20
01:00
Barra FC U20
?-?
Joinville SC Youth
Lịch bóng đá Welsh
20:30
UWIC Inter Cardiff
?-?
Aberystwyth Town
20:30
Connahs Quay Nomads FC
?-?
Haverfordwest County
20:30
Flint Town
?-?
Pen-y-Bont FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Nga
22:00
PFK Kuban
?-?
FK Krasnodar 2
22:00
Neftekhimik Nizhnekamsk
?-?
Akron Togliatti
22:59
Alania Vladikavkaz
?-?
Shinnik Yaroslavl
Lịch bóng đá Cúp Dự Bị Hà Lan
21:00
Almere City FC U21
?-?
Feyenoord Reserve
Lịch bóng đá Cúp Gaucho Brazil
01:00
Tres Passos
?-?
EC Passo Fundo
01:30
EC Pelotas(RS)
?-?
Sapucaiense RS
Lịch bóng đá AFC Championship U17
22:15
Kuwait U17
?-?
Maldives U17
23:45
Bahrain U17
?-?
Lebanon U17
01:00
Syria U17
?-?
Jordan U17
01:30
Myanmar U17
?-?
Saudi Arabia U17
Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
11:00
Ban Di Tesi Iwaki
?-?
Kamatamare Sanuki
11:00
Vanraure Hachinohe FC
?-?
Ehime FC
11:00
Azul Claro Numazu
?-?
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Imabari FC
?-?
Gainare Tottori
12:00
FC Gifu
?-?
Fukushima United FC
12:00
Kataller Toyama
?-?
SC Sagamihara
12:00
Giravanz Kitakyushu
?-?
Miyazaki
Lịch bóng đá Estonia
21:00
FC Kuressaare
?-?
Tartu JK Maag Tammeka
23:30
FC Flora Tallinn
?-?
Tallinna JK Legion
Lịch bóng đá Nicaragua
04:00
Matagalpa FC
?-?
Juventus Managua
07:00
Walter Ferretti
?-?
Managua FC
Lịch bóng đá Nữ Uruguay
07:00
Nacional De Football (w)
?-?
Defensor Sporting (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
21:00
Hegelmann Litauen
?-?
Siauliai
21:00
Banga Gargzdai
?-?
FK Zalgiris Vilnius
Lịch bóng đá Marốc
00:15
Olympique de Safi
?-?
IRT Itihad de Tanger
02:30
Club Salmi
?-?
OCK Olympique de Khouribga
Lịch bóng đá SPC Brazil
01:00
XV de Piracicaba
?-?
Sao Caetano
03:00
Marilia Ac
?-?
Portuguesa Desportos
Lịch bóng đá Hạng 3 Scotland
21:00
Bonnyrigg Rose
?-?
Stenhousemuir
21:00
Forfar Athletic
?-?
Dumbarton
21:00
East Fife
?-?
Stirling Albion
21:00
Stranraer
?-?
Albion Rovers
21:00
Elgin City
?-?
Annan Athletic
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
21:00
Rayo Vallecano (w)
?-?
Barcelona II (w)
22:59
Santa Teresa B (w)
?-?
Daimiel (W)
22:59
UD Geneto Del Teide (w)
?-?
Orientacion Maritima (W)
22:59
ADFB La Rambla (w)
?-?
Mislata CF (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
04:00
Alianza FC Panama Reserves
?-?
Panama City FC
04:00
Colon C 3
?-?
Champions FC Academy
Lịch bóng đá Vô địch quốc gia Uzbekistan
20:30
Kuruvchi Bunyodkor
?-?
Navbahor Namangan
Lịch bóng đá Costa Rica
09:00
Alajuelense
?-?
AD Grecia
09:00
Herediano
?-?
AD San Carlos
Lịch bóng đá Hạng 3 Brasileiro
03:00
ABC RN
?-?
Mirassol
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
20:30
Koninklijke HFC
?-?
IJsselmeervogels
22:00
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
?-?
De Treffers
Lịch bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
21:00
Dartford
?-?
Hungerford Town
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
22:00
HSK Zrinjski Mostar
?-?
Sloboda
22:00
Leotar
?-?
FK Zeljeznicar
22:00
NK Siroki Brijeg
?-?
FK Igman Konjic
22:00
FK Velez Mostar
?-?
Posusje
22:00
FK Tuzla City
?-?
Sarajevo
00:00
NK Siroki Brijeg
?-?
FK Igman Konjic
Lịch bóng đá Hạng 2 Brisbane
11:30
Tuggeranong United
?-?
Brindabella Blues FC
Lịch bóng đá Độc lập Mỹ
06:00
Maryland Bobcats FC
?-?
Albion San Diego
Lịch bóng đá VDQG Dominican
05:00
Moca FC
?-?
Cibao FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW
10:00
Maitland
?-?
Lambton Jarvis
Lịch bóng đá Croatia U19 League
21:00
Rijeka U19
?-?
HNK Sibenik U19
22:00
NK Istra 1961 U19
?-?
HNK Cibalia U19
Lịch bóng đá Bắc Ireland
21:00
Carrick Rangers
?-?
Crusaders
21:00
Cliftonville
?-?
Newry City
21:00
Dungannon Swifts
?-?
Linfield FC
23:30
Larne FC
?-?
Coleraine
Lịch bóng đá Hạng nhất Scotland
21:00
Kelty Hearts
?-?
Airdrie United
21:00
Dunfermline Athletic
?-?
Peterhead
21:00
Falkirk
?-?
Clyde
21:00
Montrose
?-?
Edinburgh City
21:00
Queen of South
?-?
Alloa Athletic
Lịch bóng đá Hạng 2 Uruguay
01:00
Miramar Misiones FC
?-?
Cerro Montevideo
02:00
Deportivo Colonia
?-?
Villa Teresa
02:00
CA Bella Vista
?-?
Tacuarembo

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang Betbong999.com

Betbong999.com là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà Betbong999.com đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang Betbong999.com

Cập nhật lịch thi đấu những giải đấu bóng đá nào?

Đến với Betbong999.com bạn sẽ được đội ngũ nhân viên của Betbong999.com phục vụ một cách nồng nhiệt bởi họ đều là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực bóng đá, yêu quý trái bóng tròn và am hiểu rất rõ về thông tin của các đội bóng cũng như các giải đấu. Chính vì vậy mà lịch thi đấu của mọi giải đấu bóng đá hấp dẫn đều được Betbong999.com cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất đến người xem. 

Ngoại hạng Anh (English Premier League)

Giải ngoại hạng anh là một trong những giải bóng đá nổi tiếng nhất thế giới có số lượng nhiều người quan tâm đông đảo. Được biết đến với một cái tên gọi khác là Premier League, tập hợp những trận đấu vô cùng hấp dẫn của các đội bóng tại Anh. Và không những lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Betbong999.com còn cập nhật nhiều thông tin bổ ích đến cho người xem. Trong đó có các thông tin như danh sách đội chơi, lịch sử đối đầu, giai đoạn phát triển của giải đấu.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh (English Premier League) tại đây.

La Liga (Tây Ban Nha)

Một giải bóng đá nổi tiếng trên thị trường bóng đá thế giới, đây cũng là niềm tự hào của quốc gia Tây Ban Nha. Có thể nói ngoài Ngoại hạng Anh thì La Liga là giải đấu sở hữu số lượng Fan khủng nhất hiện nay. Nên để đáp ứng sự mong đợi của người xem trong mùa giải La liga, Betbong999.com luôn cố gắng cập nhật lịch thi đấu La Liga cũng như link xem trực tiếp đầy đủ nhất.

Xem thêm về Lịch thi đấu La Liga (Tây Ban Nha) tại đây.

Bundesliga (Đức)

Đức từ lâu đã là quốc gia có truyền thống nổi bật về bóng đá và với xu thế ngày càng phát triển, thì bóng đá Đức cũng đang giành được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ trên toàn cầu. Vì vậy nếu bạn cũng yêu mến Bundesliga thì đừng quên truy cập Betbong999.com để tham khảo lịch đấu bóng đá Đức được cập nhật một cách  chi tiết nhất cho bạn.

Xem thêm về Lịch thi đấu Bundesliga (Đức) tại đây.

Ligue 1 (Pháp)

Không kém cạnh các giải Laliga, Ngoại hạng Anh hay Bundesliga, Ligue 1 cũng là một giải đấu được tập hợp những đội bóng tầm cỡ Châu Âu. Nên Betbong999.com luôn cẩn thận thu thập thông tin về Ligue 1 đến cho người hâm mộ nhanh nhất trong ngày.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ligue 1 (Pháp) tại đây.

Serie A (Ý)

Serie A còn gọi là Serie A TIM do được tài trợ bởi TIM, là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất, cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý. Nên Serie A cũng là một trong những đấu khá được chú ý trong nhiều năm qua. Nên cũng như những giải đấu tầm cỡ khác Betbong999.com cũng sẽ cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất về Serie A đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu Serie A (Ý) tại đây.

Champions League (C1)

UEFA Champions League là một giải bóng đá cấp câu lạc bộ hàng năm, được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu, dành cho các câu lạc bộ có thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia châu Âu. Nơi hội tụ của những tinh anh trong làng bóng đá thế giới. Nếu bạn yêu thích giải bóng đá này thì hãy ghé ngay Betbong999.com để có thể nắm được những thông tin cơ bản về các đội trong giải đấu cũng như Lịch thi đấu C1 chi tiết nhất nhé.

Xem thêm về Lịch thi đấu Champions League (C1) tại đây.

Europa League (C2)

Mỗi năm khi đến thời điểm mùa giải Europa League thì người hâm mộ bóng đá toàn cầu đều như hòa mình vào bầu không khí sôi động của bóng đá, nên những thông tin nóng hổi về giải đấu Europa League như Lịch thi đấu Cup C2, nhận định kèo, cách soi kèo hiệu quả, đều được cập nhật một cách đầy đủ nhất trên website của Betbong999.com.

Xem thêm về Lịch thi đấu Europa League (C2) tại đây.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá hấp dẫn trên thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà, cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nhờ vào chiến lược tài tình của HLV Park Hang Seo, vì vậy Betbong999.com cũng không bỏ sót việc cập nhật Lịch thi đấu bóng đá V-League đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu V-League (Việt Nam) tại đây.

Cá cược Fi88 - Nhà cái hàng đầu châu Á 

 

Kết luận

Betbong999.com là một trong những địa chỉ trang web cập nhật tất tần tật cho các bạn những thông tin lịch thi đấu bóng đá, nhanh và chuẩn nhất hiện nay. Tin tưởng Betbong999.com là lựa chọn đúng đắn nhất dành cho bạn. 

Tiện ích bóng đá

Soi Kèo

Menu